Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye intaviu NHIF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cslab, Nov 2, 2011.

  1. c

    cslab Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa walio'omba kazi nhif wanaitwa kwenye intavie, habari kamili Daily Newz ya leo .
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. P

    POLITE MAN Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEKENI MAJINA, MIMI NTAJUAJE KAMA BARUA YANGU ILIFIKA ?? KAMA AIJAFIKA NIKIJA MTANIRUHUSU KUFANYA IYO INTERVIEW,
    NIMEFUNGUA WEBSITE YENU PIA AKUNA MAJINA, binafsi naona tangazo lenu alijajitosheleza sijui wadau wengine wanasemaje
    please tunaomba wekeni majina kwa wote wanaotakiwa kuja
     
  4. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Ukiona majina hayatolewi jua ni usanii wanaoufanya,watu wameishapangwa.Hivi ni lini wafanyakaz wa serikalin mtakua na akili za kufanya mambo yenye mantiki?.utaita vip watu ktk usaili bila kutaja majina yao?.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Unamwambia nani humu? Kwa mwandiko huo utafeli interview ya kuandika !!
     
  6. c

    cslab Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    DoooH! kazi rahisi sana ,nenda kafanye intaviu, acha longo longo,kila mtu ameitwa ,kapambane.

     
  7. t

    tony009 Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ndo hapo suala ni kuona majina then ndo mpango mzima,pia naomba msaada wa kufahamu wakala wa uchukuzi na usafirisha wanapatikana wapi hapa dar es salaam?
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi niliapply lakini kwa dizain hii siendi, yaliyonikuta udom nimetosheka....hopeless HRs, wazushi sana, nendeni mkapigwe pepa
     
  9. m

    msaky New Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh wooooote tuna vigezo kumbe?ndo maana yake
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    siwez poteza muda wangu kwenda huko.
     
  11. b

    babaAbby Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Better trying
     
  12. M

    Muborn town New Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kuweka majina peupe kwa sababu kuna watu wengine wana kazi zao ambao wanaweza kuwa 'potential'sasa wakiweka majina peupe watapigwa stop na maboss wao. Na muda huo kinakuwa hakieleweki watu wataogopa kumwaga mboga wakati hakijaelelweka. kwa hiyo hawaweki majina peupe mpaka kimeeleweka ndipo wanayaweka peupe, kwani wakati huo uhakika upo wa kuchagua kusuka au kunyoa.
     
  13. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wangu hili ni tatizo la kukosa elimu. Kila aliyetuma barua naamini ameambatanisha anuani yake aidha kwenye CV au covering letter. Hainiingii akilini kwa wahusika kushindwa kuwatumia watu angalau 'e-mai', badala yake linatoka tangazo la jumla as if watu wanaitwa kwenye mkutano wa kutoa mapepo kwa kuwa kila mwenye nayo anajua kuwa anahitaji maombi.

    Haya ndio matatizo ya kuwa na IT department 'kihiyo'. Hivi kweli pale kwenye Ms Word hamuoni 'mail merge' dah! Kwa ubongo wa namna hii ndio maana tunalazimishwa kuwa mashoga tupewe misaada
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sarakasi hiyo....
     
  15. che-guavara

    che-guavara Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "hiring for fit" ya kibongobongo
     
  16. E

    Emmanuel Vegula Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo no coment,nimebaki mdomo wazi!!!???
     
  17. N

    NYAGO Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poor HR management, mimi binafsi siwezi hata kwenda kupoteza karamu yangu na wino kwa ajili ya upuuzi. Nchi hii inanuka rushwa kila corner, uliona wapi watu wanaapply kazi then unaita wote kwenye interview??? siku hizi kazi ikitoka wakubwa ambao ndugu zao wako bechi hawana kazi wanatuma vimemo kwa wahusika wanaorecruit ili wapatiwe kazi sasa marecruiter wakiona vimemo vya moto vimetoka kwa wakubwa zaidi ambao wanaweza kuhatarisha nafasi zao wanachokifanya wanawaita watu wote ili wawe na sababu ya kusema tuliwaita wote badae wanawaweka watoto wa wakubwa.
     
  18. s

    salago Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZ siasa imezid sana mpaka kwenye utkelezaji wana aply siasa tu! sijui kama tutafika mhuuu.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu ndo naelekea huko, nitawajuza kitakachojiri
     
  20. p

    pufray Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri swali hapa ukumbi wa Baraza la maaskofu,interview ya NHIF
     
Loading...