Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuish na mpenzi kabla kufunga naye pingu za maisha ni muhimu sana ili mjuane vizuri tabia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mathematics, Sep 10, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kukutana mara mojamoja kwenye mgahawa, kwenda naye out, na vile anakuja kwako na kuondoka haitosh kumjua vizuri hasa kitabia huyo unayetaka awe mume/mke wa baadaye!

    Ukiishi naye chumba/nyumba moja kwa muda wa miezi kadhaa isiyopungua mitatu au hata mwaka/miaka kwa muda huo mrefu ni lazima tu ataonyesha rangi zake halisi!

    Ingawa hakuna binadamu aliyekamilika, lakini kuna binadamu wana tabia/vijitabia za/vya ajabu asikwambie mtu! ambavyo huwezi kuvigundua mpaka uishi na huyo binadamu chumba/nyumba moja!
     
  2. s

    souvenir Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaishi na wangapi mathematiics?
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwani wewe una kumi na wangapi?

    Huyo mmoja unayemuhis/unayemuona anakufaa kufunga naye pingu za maisha za milele...
     
  4. s

    souvenir Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungesoma between the line ungelielewa swali vizuri.labda nikupe hint ya nilichomanisha ,umesema kuishi kwa majaribio before marriage what if ukaishi na wa kwanza ikafail?2?...........
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pingu??? Tena za maisha???? Afu mnazitestia kituo kidogo cha polisi???
    Mie bora niende gerezani moja kwa moja
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mkuu kisheria ukiishi naye miezi kazaa tu huyo keshakuwa mkeo, na ukitaka kumuacha lazima mgawane mali zilizopo tehy teh teh .......
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    fundi uashi tofali likipasuka/kuvunjika kabla hajalisimamisha kwenye msingi huwa ni furaha yake, sababu lile tofali lingewekwa kwenye msingi baadaye lingesababisha ufa! kisha nyumba/ukuta kuanguka!

    kwahiyo pale itakapofail kwa huyo wa kwanza/wa pili nitafurahia sababu wa/angekuja kuniletea balaa baadaye! Naamini kama unachagua vizuri list hawezi fika kumi, itaishia kwenye hao wawili watatu!
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inaonekana unaogopa kuvigundua hivyo vibaya mapema, sasa ukienda kutana navyo ukiwa gerezani utafanyaje?
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    miezi kadhaa ni kama unaona anaridhisha, bila shaka mtu kukaa naye wiki 2 tu, inatosha kumsoma/kumjua tabia yake vizuri tu!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanasema kinyoga huwezi kugundua rangi yake mpaa umchunguze sana.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    No!... 2 weeks will never show the true colors................!!!!!
    Watu wanakaa miaka na wakiingia tu kwenye ndoa ndo mtu anafunguka mpaka unaona ibilisi kaingia kumbe ndivyo alivyo kihalisia...!!
    Kupata ndoa siku hizi kazi, kuna wasaniii wa hii mambo...!!!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I agree with the idea of 'Shake well before use' buddy!!..
    But three or six moths with a lady in a single roof just for experimental purpose?
    I guess its an absurd guys!! I bet uchumba time suffices to this purpose!
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huyo binti anayejihamisha kwao hana wazazi?

    Naona mi bado ni wa 47...yani kabisa niamie kwa bwana na baba na mama yangu wako hai. Mbona watanifuata na bakora no matter how old I am.

    Kama umeshindwa kumchunguza siku anazo kuja kwa wizi, basi maana hao wasio ogopa wazazi na kuamia kwa wanaumje ili wawe tested mi naona ni nut case
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni bora umejisema vizuri wewe ni wa mwaka 47, au ni kama vile huishi kwenye jamii iliyopo,

    mada ni kwamba kuishi na mwenzi kabla ya pingu ni vizuri ili kumsoma mwenzako, na hii haingalii upande mmoja tu umsome mwingine, hapa ni kila upande kusomana.

    off point: hatuangalii utaondoka vipi kuish na partner wako ili msomane, umekurupukia mada, jipange!
     
Loading...