Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuibiwa gari si uzembe ila kutolipata GARI LAKO NI UZEMBE MKUBWA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by watambi, Oct 10, 2012.

  1. w

    watambi Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Linda gari lako kwa kutumia mtambo maalum kupitia simu yako ya kiganjani
    kwa mawasiliano zaidi tembelea
    -www.isecuretz.blogspot.com
    -isecure24@ymail.com
    -isecure technologies (facebook page)


    For demostration
    Tuma sms w000000,100 kwenda namba 0683112164 na utatumiwa link ambayo ukiifungua utajua sehemu gani gari inayotumika kwa demostration ipo hakikisha simu yako ina internet
    Track gari mara nyingi kadili upendavyo
     
  2. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu, majambazi wakikunyang'anya na simu zote inakuaje?
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Isitoshe majambazi wenyewe wana mtando hadi na hao wanaojiita car track etc so wanajua kabisa wakichukua gari ni wapi pa kukorokochoa ili kukata mawasiliano na hiyo kitu inaitwa car track
     
  4. w

    watambi Senior Member

    #4
    Nov 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Msiwe na hofu kitu cha msingi kitakua ni kukumbuka namba ya sim card uliyoweka kwenye car track na pia kukumbuka namba yako ya siri na unaweza kuizima gari au kuiwasha hata kutumia Nokia ya tochi
     
  5. m

    maji ya upako Member

    #5
    Nov 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewahi kusikia hivyo vifaa , kitu gani kingine kinaweza fanya hiko kifaa chako zaidi ya tracking
     
  6. w

    watambi Senior Member

    #6
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pia kinaweza kumonitor mafuta, kusikiliza mazungumzo ya ndani ya gari hizi ni option kama utataka utawekewa. pia kinaweza kukuonya kama umeover speed,pia kina button ya emergency ambayo itatuma taarifa kwa watu ambao utawachagua.Cha muhimu zaidi kila kitu kitakua ni siri yako hata sisi hatutoweza kutrack hiyo gari yako kwani baada ya kukufungia tutakuelekeza jinsi ya kukitumia na pia jinsi ya kubadili namba yako siri ambayo utaweza kuibadil muda wowote unaotaka na kwa mara nyingi kadiri upendavyo,hivyo kifaa hiki kinakufanya uwe na uhakika wa usalama wa gari yako kwa 95%
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mleta mada kaingia mitini. Nimetuma sms sioni link yoyote kwny inbox yangu
     
  8. w

    watambi Senior Member

    #8
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [QUTE=LexAid;5133350]Mkuu, majambazi wakikunyang'anya na simu zote inakuaje?[/QUOTE] Njia ya kwanza ni kuazima simu yoyete na kuizima engine ya gari kwa kutuma command maalum kwenye gari kitu cha muhimu ni kukumbuka namba ya sim card iliyopo kwenye gari na namba yako ya siri ili hiyo command iweze kufanya kazi
     
  9. w

    watambi Senior Member

    #9
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nipo hakikisha umutuma vizuri hiyo command hapo juu kisha nipe matokeo
     
  10. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,186
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    sh ngapi hako kakifaa!
     
  11. w

    watambi Senior Member

    #11
    Dec 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bei ni Tsh laki 5 pamoja na installation na hakuna malipo yoyote mengine zaidi ya wewe kuricharge simcard
     
Loading...