Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuiba umeme katika mazingira haya itakuwa kosa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Sep 3, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siku ya Jumamosi kaka yangukatika nyumba tunayoishi alikwenda kwa wakala wa Tanesco kama ilivyoorodheshwa na tangazo la shirika hilo na kununua umeme wa jumla ya uniti 35.

    Akapewa karatasi yenye seti tatu za namba na akaziingiza kwenye mita kama ilivyoelekezwa. Cha ajabu ni kwamba baada ya kuingiza zile seti mbili za Change token, namba za malipo ya umeme ziligoma kuingia.

    Tulijaribu jana kutwa na leo bila mafanikio na tumelala giza kuamkia leo na pia tutalala giza kuamkia kesho.

    Tukawa tunajadili. Kaka yangu akasema, jee 'nikifanya maarifa kuunganisha miwaya ili kupata umeme itakuwa ni kosa la wizi wa umeme? Kwani si tumeshalipia umeme?'

    Nikashindwa kumpatia jibu na ndiyo maana nimeliweka swali humu JF ili kupata jibu. Utaibaje huduma ambayo tayari umeshailipia?

    Tanesco wenyewe wanasemaje?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nadhani itakuwa ni kosa la jinai kufanya hivyo kwamba ingawa mmeshailipia hiyo huduma, lakini bado hamjaruhusiwa kuitumia kihalali.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wizi ni wizi tuu!! there is no excuse katika wizi.
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nendeni ofisi za Tanesco watawarudishia umeme
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lakini hili suala linaleta usumbufu kweli kweli... hata mimi yamenitokea hayohayo, lakini nimeamua leo nitakwenda pale tanesco makao makuu kuzungumza nao
     
Loading...