Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by donlucchese, Apr 3, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    mimi ni mwanafunz wa mwaka wa kwnza katika chuo cha IFM hapa jijin dar. Wakati wa kuingia chuo sikuweza kupata mkopo kwa kuchelewa kurudisha fomu husika. Je,nitakapoingia mwaka wa pili nikaomba ninaweza kupata? Na je nitaomba kama continuing student au ntaomba kama freshers? Naomba msaada wenu
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Utaomba kama fresher na utalipia 30,000/= kama maelezo yao yanavyosema.
     
Loading...