Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu kuingiza trekta Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndamwe, May 16, 2009.

  1. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana JF heshima kwenu wote. Mimi naomba kuuliza kuhusu uingizaji wa zana za kilimo Tanzania hususani trekta na viambatisho vyake (jembe na harrow) kutoka Ulaya. Kuna gharama ya ushuru wowote? au kuna gharama gani kuhusiana na TRA au bandarini? Naomba mwenye taarifa na ushauri wa kunisaidia ili nione katika kujibana kwangu naweza kufanikisha hitaji langu.
    Natanguliza shukrani za dhati kwenu.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Tangazo la mwisho la serikali baada ya kikao cha bunge la budget 2008/2009 lilisomeka kwamba zana za kilimo hasa trekta na vikorokoro vyake havitalipiwa ushuru.
     
  3. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #3
    May 17, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu wangu kwa taarifa hii, ubarikiwe!
    Salute!
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
Loading...