Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu hotuba ya Raisi wa JMT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, Jul 1, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mk.wer.e anahutubia taifa kama anaongea na wanawe au familia yake,it is disgusting!, sijui kama wenzangu mnamuelewa!
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anasema serikali ni mmoja kati ya watuhumiwa kati ya orodha ya watuhumiwa katika jaribio la kumuua ulimboka.
    Sasa ni je nani mwingine ambaye katuhumiwa?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu ukweli huwa haufichiki kamwe!!? anajua jinsi wa Tz walivyolichukulia hili! shame on him
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simwelewi nona kama hajiamin anachoongea,. Atwambie huyo mtu wa ikulu ni nani?
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hataweza kuongea sana,dhambi ya uuaji inammaliza
     
  6. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea akanushe kuwa yeye ni dhaifu hakukanusha, kwa hiyo anajikubali kuwa ni dhaifu
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eti anasema kama kuna mtu wa serikali amehusika kumtendea hivyo Dr. Ulimboka basi yeye hakumtuma na atakuwa amefanya hivyo kwa maslahi yake binafsi.
     
  8. fige

    fige JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachonishangaza ni kuongelea kwa kirefu juu ya suala la mgomo wa madaktari ambalo liko mahakani.Au yeye ndiyo mahakama kama sikosei hata wabunge wamekuwa wakikatazwa kulizungumzia hilo!
     
  9. K

    KIBE JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imekula kwenu..jk si dhaifu.. kasha waambia kama mmeshindwa fanya kazi serikali muache kazi nende kwa mwajiri mwingine anayeweza walipa salary m3.5.... . na kaongea kwa kujiamini kwa sababu hamna sehemu ya kukimbilia ninyi ...yani mnatutumia si wagonjwa maskini tufe kwa migome yenu ili mpate madai yenu.. big up jkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
     
  10. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ametosha vizuri kwenye kiti chake ingawa hakikuwepo,kwani hata pilato aliwaambia wayahudi...............
    ............kisha akanawa mikono yake.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hajielewi huyu
     
  12. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    anajielewa sana kwamba yeye ni prdnt wa jmt na si dhaifu kama wanavyofikiri wachache.
     
  13. H

    Henry Philip Senior Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wa bwaga moyo na vitongoji vyake, TZ haiwezi
     
  14. n

    nshungu New Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwingine atakuwa ni serikali, pili ni wale wafuasi wake, tatu wanaojipendekeza kwa serikali, nne, wanaomlindia heshima... duuh!!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    sijui kwanini mahakama haijalalamika kwa serikali(mlalamikaji) kuendelea kutotii hukumu ya mahakama. BTW؛‎ nadhani ni wakati muafaka kwa kiongozi wa nchi kuomba radhi
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Uko wapi uimara wake?
     
  17. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da watu dhaifu hawa
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Acheni uongo nani hajamuelewa kasema sh 7.7m halipwi Dr
    Ndio mwajiri, lazima aabgalie watumishi wote, mipaka yetu ipo hatarini Kenya mabomu Kanisani je kuna Dr au Mwanaharakati au Mbunge atazuia TNT kwa sindano au Bango la barabarani?
    Haya
     
  19. majany

    majany JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwani kuna TNT inayoweza kutibu TB???magamba bwana......
     
  20. G

    GANGSTAR Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameeleweka vizuri tu ...................big up JK.....kuwa na msimamo usirudishwe nyuma na maneno ya watu
     
Loading...