Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa kwa shule ya sekondari ndanda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Simsam, Dec 9, 2011.

  1. S

    Simsam Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama waliokuwa wanachochea uvunjifu wa amani ndanda wanajulikana,serikali iwachukulie hatua gani?
     
  2. M

    MAPIKU New Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walio husika hapo ni mwalimu mkuu hasa,kuchochea udini hivyo hafai na afukuzwe kabisa
     
Loading...