Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa kwa Jukwaa la DINI

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Apr 21, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Nasikitika kutangaza kufungwa kwa Jukwaa la Dini.

    Malalamiko dhidi ya jukwaa hili yamekuwa mengi na moderators hawataweza kuvumilia kero zinazotokana na malalamiko haya.

    Ukweli ni kwamba malalamiko yote yako sahihi na pia LILIKUWA NA MATATIZO ambayo dawa yake ni kulipitia upya na kuchukua hatua muhimu kwa manufaa ya wote wanaolitumia.

    Izingatiwe kuwa, sheria zitazingatiwa katika kulipitia upya na lugha yoyote itakayoonekana kuwa CHAFU ama kejeli zisizo za lazima zitafutiliwa mbali na wahusika watafahamishwa.

    Baada ya kulipitia jukwaa hili, litakuwa public na litakuwa chini ya uangalizi wangu na moderators wengine wawili wapya watakaotambulishwa kwenu.

    Nasikitika kwa usumbufu utakaojitokeza kwa YEYOTE. Ni hatua ambayo kwa sasa haikwepeki na ni LAZIMA iwe ilivyo sasa.

    Ahsanteni
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Dini ni Upendo na amani ..sasa nyie wanadini vipi???

    heri yetu sisi vuguvugu ktk Imani!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri mkuu.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante,

    Katika kulipitia jukwaa hili nitashirikiana kwa karibu na wafuatao:

    X-PASTER na MaxShimba

    Nawaomba ushirikiano wakuu
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    You can't be serious Mr. Invisible....yaani MaxShimba unamweka kuwa modereta wa jukwaa la dini?
     
  6. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na X-PASTER? mmmh
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha,

    Hapana, ni ushauri pale ninapoona maandiko ninayo-suspect kuwa ya kichochezi na endapo yataletwa public hayataleta maana nyingine.

    Ahsante
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Invisible,
    Kweli likiondolea jukwaa hili tutaweza hilo la siasa kila siku? mhhhhhh
    haya Bwana. Mimi nalalamikia lile la mambo ya kikubwa nalo lishughulikiwe tafadhali. Ila naomba kwanza maoni ya mazee K********
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...I hope hawatakuja huku 'kuchafua' hali ya hewa na malumbano yao :(
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wanaelewa na naamini wengi wana busara kubwa, watatupa muda wa kujipanga kuliweka Jukwaa sawa.

    Mkuu Mchukia Fisadi,
    Mambo ya Kikubwa sijapata lawama hata kidogo... Kama linakusumbua basi mkuu wacha nikuondoshee access haraka kabla hujakosa exit door!
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Unakaribishwa Mkuu Invisible any time.

    Max Shimba, A Bondservant of Jesus Christ, KING OF KINGS.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Shukrani bro kwa pendekezo lako, na pia ni heshima kubwa sana kwangu.. mie ambaye ni mwanafunzi tu katika ulimwengu huu wenye mahalifa mengi

    Ila kabla ya mimi binafsi kuamua kutumia haki yangu ya msingi ya kukubali ama kukataa pendekezo lako, naomba ufanye jambo moja kwanza.

    Tafadhali sana sana, taka au tafuta ushauri wa wanachama. Ninavyosema wanachama najumuisha na wale ambao hawa kuwahi kuwa na access na jukwaa la dini ambao nadhani idadi yao ni kubwa kuliko sisi ambao tulikuwa na access kule.

    La kama itaonekana kuwa haiwezekani, basi utupatie sababu ambazo wewe binafsi umeona ni muwafaka kwa nini umetoa maamuzi hayo mazito ya kunipendekeza mimi niwe mmojawapo wa hao viranja watakao kusaidia wewe.

    Natanguliza shukrani zangu za dhati.


    [FONT=&quot]X-Paster[/FONT]
     
  13. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    All times are GMT +4.
    mmmmh!!!!
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu
    Wewe ni mwalimu wa wengi, mmojawapo mimi.

    Usitie shaka, nitakachofanya ni kuongea nanyi pembeni... Nimewafikiria ninyi wawili kwa kuanzia lakini mkihitaji wengine wawili toka pande mbili naweza kuwaongezea.

    Nitawapa namna ya kufanya na nitawaombea kabla hamjaanza hiyo kazi. Naamini tunaweza kushirikiana kufanya kitu kikubwa zaidi ya kile mnachokiona kule.

    Kwanza, tutatengeneza kitabu kimoja cha kumbukumbu na kitakuwa katika PDF format, kitahusisha topic zote kule (behind the scene) kisha tutatoa kingine kilichokuwa reviewed (movie yenyewe) kisha tutawakabidhi wadau Jukwaa lao likiwa liko pruned na likiwa na sheria zake ambapo huenda baada ya kazi ile mtakuwa na cha kuongea tofauti na sasa.

    Ninaomba tuwasiliane via PM kujua nini kifanyike na kivipi.

    Najua kazi yenyewe ni ngumu lakini kwa kuwashirikisha ninyi wawili naamini itakuwa rahisi na itakuwa na baraka zote.

    Wasalaam
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Babu uwa unakwenda kwenye jukwa la dini? huko sijawahi kuingia wala kwenye jukwaa la mambo ya kikubwa lol.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbona nakuona huko sasa hivi?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la dini huwaga naenda kwa nadra sana. Kuna mtu alisema Pundit alilikimbia baada ya kunyweshwa juisi ya pilipili so ikabidi niingie nione kukoje. Defininitely not my cup o tea

    Heheheheheee...sasa babu unadai chemba huingii wakati roboti anakuona...Lol
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hehe mkuu uko chemba nawaachia akina NN na wewe, bila kumsahau Mbu.

    Robot atakuwa ameishiwa betri anaona double double sasa.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hehehehe huenda ni baada ya mechi ya Liverpool vs Arsenal!
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa nimekuelewa.
    Tupo pamoja Insha'Allah.
     
Loading...