Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa 8-2 ugenini na bingwa kufungwa 6-1 ipi ni noma zaidi?

Discussion in 'Sports' started by Naipendatz, Oct 24, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Jana Serengeti baridi zilikuwa zinashuka taratiiibu huku nikimshuhudia David Sylva akionyesha some worldclass kiwango! Wazee what inauma zaidi kati ya kufungwa 8-2 ugenini tena ukiwa na kikosi cha pili cha watoto na kufungwa 6-1 nyumbani,tena wewe ni bingwa and upo full nondo! Dakika ya 70 watu malianza kuondoka old trafford! MANCHESITA!!!
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mashetani sita ama kitanda hakizai haramu.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    burdaaaaaaaani mpaka basi,
    womanche6 walinifurahisha sana jana.
    kitu ilikuwa full nondo ikachezea kichapo cha mbwa mwizi.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kufungwa ni kufungwa tu hakuna cha ugenini wala wapi! Kwani ukifungwa ugenini unapata pointi au anayefunga mwenzie kwake anapata pointi za ziada?
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa jana walilowa lile lakufutia machozi lilipo ingia wakawa wanasema mtaikumbuka man ya 1990's zinarudi zote huku wakiruka ruka.
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Zote zinauma ila nadhani hii ya Man U inauma zaidi kwani sidhani kama mashabiki wake na hata kocha wao aliingia uwanjani akitarajia kipigo kikubwa kiasi hicho. Kimsingi waliingia wakitarajia ushindi hasa ukiangalia historia ya timu hizi mbili na matokeo yao ya kwenye ligi mpaka sasa - walikuwa hawajapoteza mechi hata moja. Arsenal kwa upande wao walitarajia kipigo, baada ya kuwa wamewauza wachezaji wao wa kutumainiwa, ila sidhani kuwa nao walitarajia kipigo cha goli nane.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    February 25, 2001: Arsenal 1 Manchester United 6...
    Better keep ya head down pal....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesema vema kuwa Arsenal hatukutalajia ushindi kwenye mechi hiyo baada ya kuwakosa wachezaji zaidi ya 9 wa kikosi cha kwanza halafu unaenda kucheza na bingwa mtetezi tena nyumbani kwake akiwa hajapoteza hata mechi moja, hakika kipigo kilikuwa lazima lakini swala ni goli ngapi hakuna alielijua hilo yote kwa yote muosha huonshwa jana MANU kaoshwa baada ya kumuosha Arsenal....Asante mungu kwa kututunzia heshima maana kwasasa mitaani na maofisini tuna heshimiana sasa kwamba lolote laweza kutokea kwenye soka...........
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    muosha siku zote huoshwa.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Dozi ya MANure jana imetia fola kwani kile kilikuwa ndio kikosi chao cha kwanza, pia walikuwa nyumbani na mbaya zaidi walikuwa wanacheza against mahasimu wao wakubwa.. Tofauti na arsenal ambapo wachezaji wengi karibia 7 wa kikosi cha kwanza hawakuwepo. *6-1*
     
  11. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Alex Ferguson's wife woke him this morning and said,"HONEY GET UP ITS SEVEN!...... And the poor old man screamed,"DAMN MAN CITY HAS SCORED AGAIN!"
     
  12. M

    Maswalala Senior Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hi kali yaani unataka kutuambia babu alilala uckukucha akiota kipigo
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa!! I like that one.
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Mkubwa football haina ya kikosi cha kwanza wala cha pili ukifungwa lazima ukubali kipigo mwaka 2001 Arsenal alipigwa na Man 6-1 ,kikosi cha Arsenal kikiwa na kina Seaman,Cole,Henry,Pires,Wiltord,Parlor,Silvinho,Grimand sasa sijui na hiki kilikuwa kikosi cha pili
     
  15. L

    Luluka JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah!man6 walinipa raha sana juzi.nililala vizuri
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa sawa ila heshima tu ndio itashuka ukifungwa home..
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Ukienda msibani utamjua aliyefiwa kwa nguo zake
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehe! angalia sasa belo.. unaanza kuleta matokeo ya 2001! hehehe!!!
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Juzi tuliwafunga 8 mkasingizia kikosi cha pili ,nikakukumbusha hata cha kwanza kilipigwa 6
     
  20. b

    babacollins JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukifungwa nyumbani inakua raha zaidi watu wakitoka uwanjani wanaonekana kirahisi!!Haa.....Haaaaa!!
     
Loading...