Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungiwa umeme kwa mkopo....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jun 4, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Shirika la umeme Tanzania kwa kushirikiana na bank ya Benki ya biashara ya AKIBA ,wamezindua mradi wa mikopo ya huduma kwa watu binafsi utakaojulikana kwa jina la ACB UMEME LOAN.
    1. Nawauliza ninyi TANESCO mita mnazo..........?
    2. maombi yaliyowasilishwa kabla na watu wameishalipia mtayamaliza lini kuwafungia umeme kabla ya kuanza utapeli huu.
    3. tsh laki tano za sasa wananchi zinatushinda, huko ACB riba yake mmehakikisha tutaimudu...?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu!
     
  3. M

    Mantisa Senior Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, kama ndivyo basi tutashukuru sana maana wengine tgueambiwa inahitajika kama nguzo nane ndo umeme ufike kwetu
     
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani kwa sasa kama mtu akitaka kuunganishiwa(kuvuta) umeme ni sh.ngapi?
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mie ninajamaa zangu toka january wamelipia mpaka dakika hii umeme hawajapa eti kisa mita hakuna. Habari za ndani inasemekana kuna boss aliyesimamishwa kazi hali yakuwa yeye ndiye mtu pekee signature yake inatambulika huko kwenye kampuni iyopewa tenda huko nje. Cha ajabu tulisikia kuwa kuna duka moja lipo mikocheni la kampuni moja inayokuwa inafanya kazi za tanesco kuwa wao mita wanazo ila ukiihitaji eti unapeleka barua ya mahitaji ya dharula kisha wanakuruhusu kwenda kununua kisha unawapelekea mita namba wanaingiza kwenye cctm yao na ina cost eti 260000 sasa nikajiuliza inakuwaje mtu binafsi alete mita eti serikali ishindwe!!! Sasa hili nalo naliona kama maajabu kwani tanesco kama tayari inazo hizo mita basi ilikuwa hakuna sababu yoyote ya wao kufanya wateja wao eti wapitie bank,kwani wao wenyewe wanauwezo wa kuwakopesha hizo mita wateja kwa kuziwekea loan kwe mita namba hizo ili muhusika awe na kiasi maalum atakachotakiwa kulipia kwanza ili aweze kununua luku,yaani kama zile nyumba ambazo hazikuwa na luku na wakawa wanawadai walivyowabafirishia waliingiza deni kwenye mita namba. Watu wa tanesco leteni mchanganuo
     
  6. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali haifanyi biashara.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
Loading...