Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga tumbo kwa mwanamke aliyejifungua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tzjamani, May 26, 2011.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wataalam,
    Nimekuwa nikisikia mama fulani hajafunga tumbo baada ya kujifungua.
    Naomba uzoefu.
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Some Drs say sio muhimu. Lengo ni kuzuia tumbo kubwa.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kufunga tumbo utapojifungua ni muhimu saaana, that is why because siku hizi
    wengi twapuuzia unakuta wadada wengi tuna vitambi...
    Ukijifungua tu kuna speacial belts au hata nguo za kawaida unafunga tumbo
    hua inakua very uncomfortable but ni muhimu for at least two to three months
    kwa mda wa 24/7 - haitakiwi utoe hasa unapokula maana wengi hapa ndo utushinda!
    Kawaida tokana na tumbo lako kubeba mtoto kwa miezi 9 tumbo hutanuka saana.

    However alojifungua kwa operation haruhusiwi kufanya hivyo ndo maana wengi wana vitambi...
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizi ni beliefs tu za watu wa kale...hazina umuhimu wowote,sijawahi kuona impact yake in a real sense....
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliyejifungua kwa operation ndiyo anafanyeje akifunga au asipofunga?
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tz jamani hiyo avatar yako kusema kweli haipo katika maadili ya ki ubinadamu, kiasi kwamba nashindwa hata kusoma ulichoandika kwa jinsi inavyotisha, nakuomba ubadili uweke nyingine ( ombi, sio lazima ).
     
Loading...