Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufuli imegeuzwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kafara, Aug 22, 2009.

  1. K

    Kafara JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    jamaa yangu kaniomba ushauri.
    anadai jana asubuhi kamwona mkewe akivaa
    na kila kitu kilikuwa salama, lakini jioni mkewe
    aliporudi wakati anabadilisha nguo akaona kwamba
    mkewe amegeuza chupi yake nje ndani.

    sasa anajiuliza imekuwaje amkewe arudi amegeuza
    kufuli? au ndio jamaa wameishamsaidia!

    nimemwambia ngoja nifikirie jibu. jee waungwana
    mnasemaje?
     
    Last edited: Aug 23, 2009
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Labda aliigeuza alipokwenda kujisaidia. Mwambie asihangaike kuchunguza sana,yeye atulie na afanye kazi zake. kama mkewe ni mwizi basi atamkamata kirahisi lakini si kihivyo.
     
  3. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Imetulia hii, duuuuh haya mkuu Kafara.....mwambie jamaa kuwa mke wake wamesha-mega tayari.
     
  4. K

    Kibori Member

    #4
    Aug 23, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ! Mh ! kujisaidia gani huko mpaka unavua ? kweli kweli mh ? Haja gani hiyo mpaka uvue ??
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huh! Mbona si suala la kuomba ushauri ni dhahili masela wameisha mega tena kisela!
    Ushauri; ukimchunguza sana bata utashindwa kula nyama yake!
     
  6. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hata ktk kumegana hamhitaji kutoa kufuli lote,anaweka kushoto kidogo kitu kinaingia kimyani anarudishia. Angemtilia shaka kwakitu kingine lakini sio hicho mkuu!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    umemegewawa wewe, na nadhani kilikuwa kitu cha fasta na alimegwa jirani kabisa na hapo mlipo,
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa naye acheze hivyo hivyo ila kwa kuigiza. Asubuhi avae vizuri wazi wazi mbele ya mkewe , halafu kokote atakapoenda siku hiyo, ageuze kufuli lake makusudi. Jioni avue mbele ya mkewe huku akijifanya hajangundua kama amegeuza. Then asikie comments za mkewe, maybe atapata picha fulani !!!
     
  9. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sure hii imetulia. Unajua si rahisi kuwa na uhakika asilimia 100 kuwa chupi imegeuzwa alikoenda. Nadhani ushauri wako mkulu umetulia kama ni kamchezo kake basi atareact kumuona jamaake nae chupi imegeuzwa
     
  10. K

    Kafara JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hata mimi fasta fasta nilitaka kumwambia "mazee umesaidiwa" lakini nikasita
    kwani hiyo ni kauli nzito inabidi kufikiria zaidi.
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    si ndio hapo sasa! manake labda kama alipitia gym au kufanya
    masage akaoga baada ya hiyo shughuli. lakini inaelekea wife wa jamaa
    hakupita kote huko.
     
  12. K

    Kafara JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    si unajua macho hayana pazia? jamaa imetokea tu kwani yeye
    alikuwa anam-admire wife anavyobadilisha nguo mara oops! kufuli
    imegeuzwa.
     
  13. K

    Kafara JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    manake kama kumegwa kwa kuvua kufuli inamaana haikuwa shughuli
    ya chapchap bali ilikuwa kwa raha zao. hapo ndipo jamaa anapata
    kienglish english
     
  14. K

    Kafara JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    afadhali angekuwa wangu jibu lako lingekuwa limenisaidia. lakini kwa vile
    jamaa tunaonana ana kwa ana inabidi niwe mwangalifu na jibu langu nisije
    vunja ndoa ya jamaa halafu bibie awe hajamegwa :-(
     
  15. K

    Kafara JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ushauri wa gabu ni poa. lakini jamaa akirudi amegeuza kufuli yake wife anaweza kumuuliza jamaa "mwenzangu vipi mbona umegeuza kufuli"? kisha akamwachia jamaa aanze kujieleza. sasa itategemea bibie amekubuhu kiasi gani.
     
  16. D

    Dingiswayo Member

    #16
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Mkuu hii nimeikubali na imetulia tena imejaa akili timamu..afanye tu hivi atajua kama aki react basi atajua naye alimegwa ila akiona ni kawaida basi na yeye a assume ilitokea akiwa katika mambo mengine.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    jamani ehee hakuna 'haja' ya kumghafilisha mtu hadi asahau kuvaa vizuri kufuri, na kama alikuwa anamegwa kwa kujinafasi bac pia hangevaa kwa nafasi na kujirekebisha vizuri ili mwenye mali asistukie mchezo,
    mimi bado inanipa ushawishi mkubwa kwamba hicho kitu kilikuwa cha fasta tena jirani kabisa kwa hiyo alikuwa anakimbia na muda na kujikuta kaitundika kufuri bila kuiangalia

    jamaa kwa nini akupima oil, ili awe na uhakika kabisa KAMA MBWAI MBWAI TU, maana kama kufuri imegeuzwa hata nauhakika hata ndani mambo yalikuwa bado hayajarekebishwa,
    KUOA YATAKA MOYO
     
  18. M

    Mnyoofu Senior Member

    #18
    Aug 24, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Unapimaje Oil na mke anajua ameiba hivyo lazima sio tu ajipitishe maji bali ni kujiflush kabisa?, so style ya kujisafisha lazima ajichokonoe kwa sana na kama ametumia condom unajuaje pia? Siunajua maumbile tofauti, wengine wakishajimwagia tu maji baridi....haaaa mambo mswano!
     
  19. M

    Makfuhi Senior Member

    #19
    Aug 24, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni bahati mbaya. kinamama huwa wanajisafi baada ya kazi kabla ya kurudi nyumbani. huenda ni wakati huo alibadili nje ndani. Pili huenda wewe mwanamme ni mmegaji sana ndiyo maana kila wakati unahofu kuibiwa.
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...