Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufufuka na kurudi msukule.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Oct 22, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna tofauti kati ya kufufuka na kurudi msukule,

    Mara nyingi tunachanganya, Binti wa mwanza na yule wa moshi hawajafufuka ila wamerudi msukule,

    Aliyefufuka ni yule aliyekufa kweli kwelii na kisha kurudia uhai,( Mfano Jesus)

    Ila aliyechukuliwa msukule, akionekana tena huyo anakuwa amerudi msukule sio kafufuka

    Tusihalibu kiswahili.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    utajuaje kwamba hakufa kweli kweli, embu elezea hapo mkuu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aksante Kaitaba kwa kuweka hii kitu sawa! Ishu ya kufufuka ni tofauti kabisa, na isifananishwe na mambo ya misukule.Big up mkuu!
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni hivi, huyu wa mwanza alikufa wakamzika, baada ya miaka kadhaa akaonekana amekatwa ulimi nk, huyu ni msukule

    Mwingine wanapokuwa wanataka kuzika anapiga chafya na kuanza kuongea, huyo kafufuka,

    bila shaka umenielewa.
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana, ukweli utabaki kuwa ukweli na uongo utakuwa uwongo daima,
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyesema kuwa mtoto mwanza kafufuka, afute/alekebishe thread yake haraka kama anakubaliana na mimi,
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wapo wabishi watakaobisha lakini somo limeeleweka!!
     
  8. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona unamwaga radhi wewe akharrr :rolleyes:!!
     
Loading...