Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufanana vipindi redio/tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Mar 7, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    hivi kwan nini redio na/au tv stations zinakuwa na vipindi vinavyofana wakati fulani? mfano jumapili jioni redio nyingi utakuta vipindi vya nyimbo za zamani(wenyewe wanaita flash back).jee hii inatokana na mahitaji au ukosefu wa ubunifu tu?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huo ni upoyoyo mkuuu tena mkubwa saana kwanini wanashindwa kuwa creative tv kama 4 woote taarifa ya habari saaa 2 kamili duuuu! Hampishani hata nusu saa hv.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Jamani nami nimefuatilia kuna radio 2 hivi zinaigana kila kitu ahdi program zao....clouds na magic fm.....fuatilieni yaani kila kitu...kuna wakati asubuhi wanaigana hata mada kujadili
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ah, tumekosa ubunifu! Halafu tunaishi kwa mazoea....
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa tz sio wabunifu., kisha inakera mfano kipindi cha komed cha TBC, EATV na channel ten yaani wanaigana kila kitu muda niuleule hata siku za marudio. Hadi wanaume kuvaa magauni. Yani unaweza kufikiri ndo walewale. Ujinga mtupu.
     
  6. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maproducer wa bongo hawataki kuumiza vichwa kwa ubunifu that is why wanaigana sijui na ukosefu wa elimu nao unachangia refer to KIBONDE ana div 0 form 4 unategemea nini
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida yetu wabongo, hata hapa JF siku hizi utakuta habari moja inaanzishiwa Threads hata tanotofauti.. Mtu anaweza kuchukua habari kutoka kwenye Jukwaa la hoja Mchanganyiko akaipeleka kwenye Jukwaa la siasa halafu akaiita Breaking news! Vile vile Blog nyingi za kibongo mambo ni yale yale, wanafanya copy and paste. Ubunifu utawapotezea muda, i guess!!!!!!!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    au huko walikosajili wameelekezwa wafanye hivyo
     
Loading...