Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuexpire kwa atm card ya nbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malolella, Mar 12, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf...mimi ni mteja wa nbc, akaunti yangu niliifungua kwaajili ya boom nikiwa chuoni. Ni kama miezi mitano cjai2mia, leo kunam2 kaniingizia hela na akaunti haikuwa nahela b4. Nilipoenda nimeingiza kadi option ilokuja nikuwa account status 25. Kulikoni? Inamaana nilishafungiwa?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inamaana ulikuwa hujui kuna customer updates tembelea tawi lolote lililo karibu nawe utasaidiwa mkuu..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mkuu.....hiyo imewatokea wateja wengi kama sio wote wa NBC...wanafanya hivyo ili uingie ndani then ukapate maelekezo ya jinsi ya ku-update account yako.......walichofanya kibaya ni kutokutoa taarifa kwa wateja......

     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Tembelea tawi lako haraka,maana mwisho ni March 31. Japo hata kama huna taarifa kuna thread nyingi zimewekwa hapa. Hujachelewa mkuu!
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Account imekua blocked, yaani imewekewa memo, nenda tawini kwako ukapate maelezo juu ya documents za kupeleka bank.
    @Kennedy kwani ni March 31 au 14? Hio ni order ya BOT na walielekeza mpk March 14 kila mteja awe ameshaupdate information zake.
    Preta, matangazo yametoka kwenye radio, magazeti, na customers wamekua wanatumiwa barua kwenye box zao, mm binafsi nimepokea barua tangu Sept mwaka jana
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo deadline imewazingatiaje wateja walio nje ya nchi ambao labda kurudi kwao ni baada ya siku hiyo??
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ndo pale customer anapotakiwa kuijulisha bank juu ya mabadiliko ya address zake, siku hizi hakuna kisichowezekana, online zinafanya kazi na hii taarifa ilitolewa 1 year back. Anti money laundering, customer lazima asubmit hizo information, no way
     
  8. M

    Malolella JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli jf ni kilaki2. Nashkuru kwa ushauri wenu wadau, nimeenda bank na nikaambiwa napaswa kupeleka taarifa zangu kwaajili ya ku update, ila nimelazimika kupanga foleni kuchkulia dirishani coz kwa atm mpaka nipeleke hzo taarifa.
     
Loading...