Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuepusha mengi bora man utd itolewe mapema uefa champions ligi.......kwani

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Nov 23, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa wale mashabiki wenzangu wa man utd ,mwaka huu tuhesabu maumivu tu,kwani kwa mpira niliouona jana! na huu ushindi wa kibao kimoja kimoja basi!

    Kwani timu wazee wamekuwa wengi ukianzia rio fedinand,carrik, flecher,mwaka huu hata UEFA robo fainali hatufiki,ni bora tutolewe mapema tubaki kwenye ligi,carling cup na FA,kwani huko tunakokwenda tutakutana na timu kama MADRID, au BARCA tupate kipigo cha mbwa mwizi tena,bora tukubali mapema,JAMANI RED DEVIAL INAANGAMIA!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Jana mlichapwa ngapi? Niliona kile kimoja mliporudisha nikaamua nilale zangu
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bora umeuona ukweli na umekubali kwa roho safi. Usijali mnaweza kujirekebisha January. Si unaona Wenger anapeta now? 28-58 Over
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Wengine yetu macho tu
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :eyebrows::eyebrows::A S 465:
    OTIS
     
  6. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kweli mkiendelea mtachonga sana mtuachie league yetu
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    komaa mkuu utashinda tu ila kwa nyie wajanja mmeliona hilo bora mmewahi kuligundua..
     
Loading...