Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuendela kuangamia kwa CUF; Je, nini chanzo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vstephen, Feb 13, 2012.

  1. v

    vstephen Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuendela kuanga kwa chama cha wananchi cuf je nini chanzo? katika uchaguzi wa jana huko unguja cuf imezidiwa na chadema tena . je ndio mwisho wa cuf au cuf inahitaji mabadiliko ya uongozi au sera za cuf ndio zimefika mwisho
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hilo mimi naona nisomo kwa cuf wakiendelea kujipa moyo wanapoteza chama na kinaenda kufa.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cuf ushindi wao ni pemba tu sasa hivi,chama kimebakia cha wapemba hicho.
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ilishinda. maana ushindi wa ccm ni ushindi wa cuf maana kwa znz CCM=CUF. Yule mgombea waliyemsimamisha alilenga kupunguza za cdm.

    CHADEMA Vema
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kwa hesabu za kikwetu 1+1=1. Kwa kanuni hiyo CCM+CUF=CCMCUF. Hawa wameshakuwa mwili moja baada ya kufunga ndoa hivyo hakuna cha CUF kuanguka wala nini akipata mume amepata mke,hawa ni wana ndoa bana.
     
  6. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiukweli, yale madai ya Hamad Rashid yanapata NGUVU KUBWA. Alibezwa, akadhalilishwa, wakamdhihaki...sasa yote yanatimia.
    Shame on u CUF na mnaporomoka, haya yamejiri Unguja na si bara panapotolewa visingizio lukuki kila wapatapo pigo.
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    safi chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JE? WAKUMBUKA HAYAAAAAAAA
    JE? UNA PENDA KUKUMBUKAAAAƀ

    Chamaa chaama chama cha...cuf.
    Hakiiiii sawaaaaa
    Cuf ngangariiƬi
    Cuf jino kwa jino
     
  9. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DHAMBI ya Chuki Ubinafsi na Fitna ndio inayowatafuna, Ni sawa na kula nyama ya mtu ukishaanza kula nyama ya mtu utaendelea tu kula......walikua wanaona raaaaha timuatimua sasa yanawatokea puani....na bado Hamad Rashid hajaja na chama chake kuimalizia kabisa. HAKIIII!! (sawaaaa) HAKI SAWA KWA NANI? (wachache) lol
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ieleweke kwamba ndani ya Zanzibar vyama vyenye nguvu ni viwili tu; CCM na CUF. Na katika vyama hivi kila Chama kina Anga yake za mashumbuli ambazo hua zinazitegemea, na kwa hakika Anga ya Uzini ni miongoni mwa moja kati ya Anga ambayo CCM inaitegemea ikijumuishwa na Donge na maeneo mengine kama ilivyo kwa CUF na maeneo yake. Na ushahidi wa haya angalia hata matokeo Uchaguzi wa Raisi 2010 na miaka mengine iliyopita. Kusema kwamba CUF imeshindwa Jimbo la Uzini kwa sababu ya Hamad Rashid ni zaidi ya kusema uongo! Hata hivyo chama cha CUF chaguzi kama hizi za Wawakilishi, Wabunge na Madiwani hua hawazipanii sana na wengi wa wanachama wao hua hawaendi kupiga kura siku ya uchaguzi (katika uchaguzi huu zaidi ya 4000 hawakupiga kura) ingawa hili ni tatizo. By the way kwa sasa Wazanzibari kwa asilimia kubwa hawaelekezi nguvu zao katika vyama tena (wameondoa ushabiki wa kishamba) bali wanataka Zanzibar iliyo huru kwanza, na mambo mengine yatafata baadae!
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe jidanganye hivyo hivyo, akili za kushikiwa watu hawana tena wanatumia bongo zao wenyewe, hivyo kaa na hiyo imani ya Cuf iko Pemba ilhali hali ishakua tete
     
  12. k

    kanjanja Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani huko unguja hakuna misiki
     
  13. k

    kanjanja Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huko Uzini hakuna misikiti? mbona ma-shehe wameitupa KAFU yao?? si wangeendelea kuihubiri misikitini?? ona sasa wanazidiwa na CDM
     
  14. A

    Abousalah New Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi chadema wamebakiwa na fitina zao ! Angalieni vzri 2010 approx ccm 6000
    chadema 600 na cuf 500 uzini hawa amin siasa za cuf wanainasabisha na hizbu, na kwa sababu waliua sana wakti wa mapndz wanahofu sana! Enyi musiojua siasa ya znz fungeni midomo yenu! Mutaumia! Mutaiyona hivi hivi znz yetu !
     
  15. Aaronium

    Aaronium Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo ni kuungana na CCM! Na kitapotea kabisa machoni na mawazoni, kama Afro Shirazi na Zanzibar ilivyomezwa!
     
Loading...