Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea Uchaguzi Jumapili:.List ya Ahadi za Dkt. JK vs Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 26, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ahadi za Dkt. JK:


    1. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda- Tanga mjini
    2. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa-Nzega, Tabora
    3. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria-Igunga
    4. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU)- Shinyanga
    5. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini- Dodoma
    6. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono-Dodoma mjini
    7. Kuwapatia trekta wakulima -Kata ya Mrijo, Dodoma
    8. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi-Kagera
    9. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi-Kagera
    10. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba-Bukoba Mjini
    11. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda- Kagera
    13. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme- Kagera
    14. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu-Kagera
    15. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino- Mbeya
    16. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba-Kagera
    17. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika-Mwanza
    19. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu-Mwanza
    20. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani- Geita
    21. Kulinda muungano kwa nguvu zote-Pemba
    22. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa-Morogoro
    23. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa-Mbeya mjini
    24. Kujenga bandari Kasanga –Rukwa
    25. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira -Mbeya
    27. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama- Tanga
    28. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini- Iringa
    29. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani –Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi -Dar es salaam- Same mkoani Kilimanjaro
    30. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same-Same Mjini
    31. Kuboresha barabara za Igunga -Tabora
    32. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu- Kisesa Magu
    33. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya- Mbeya Mjini
    34. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN)-Hydom Manyara
    35. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa- Musoma
    36. Kulinda haki za walemavu- Makete
    37. Kujenga baabara ya Njombe- Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109- Iringa mjini
    38. Kujenga barabara Musoma–Mto wa Mbu Arusha-Arusha
    39. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40. Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma– Kaliua,Tabora
    41. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi-Arusha Mjini
    42. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa,mpaka Singida-Dodoma
    43. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009- Longido 45.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria-Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    44. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini
    45. Kukopesha wavuvi zana za kilimo-Busekera, Wilaya ya Musoma, .
    46. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido
    47. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    48. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri- Mbulu mkoani Manyara
    49. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini
    50. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015-Babati vijijini Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha.-Iringa
    51. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika- Iringa
    52. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania-Iringa
    53. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi-Ifunda
    54. kutokomeza malaria 2015-Bunda,mkoa wa Mara
    55. kuwapa wanawake nafasi zaidi-Kilolo ,Iringa
    56. ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii-Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    57. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa-Kabandamaiti mjini Zanzibar
    58. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada-Kibandamaiti
    59. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay-Ruvuma
    60. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400-Mbambabay Ruvuma
    61. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga(MBICU) –Ruvuma
    62. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania –Ruvuma
    63. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    64. Mtwara kuwa mji wa Viwanda –Mtwara
    65. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu-Kibaha
    66. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa-Kibaha
    67. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda -Kibaha

    [​IMG]

    Ahadi za Dk Slaa:

    1. Kujenga nchi isiyo na ufisadi
    2. Kufufua Tanganyika ili irejee mezani kujadili muungano na Zanzibar
    3. Kufufua uchumi wa nchi kwa kutumia rasilimali zilizopo
    4. Kukata asilimia 20 ya mshahara wa rais
    5. Kupunguza mishahara ya wabunge kwa asilimia 15
    6. Kuweka Mwenge wa Uhuru Jumba la Makumbusho
    7. Kutoa huduma bora za afya bure
    8. kufuta kodi ya vifaa vya ujenzi
    9. Kuwalipa wazee wa EAC fedha zao ndani ya siku 100
    10. Kubana matuzi Ikulu (Yuko tayari kula mihogo)
    11. Kupunguza idadi ya baraza la mawaziri hadi 15
    12. Mawaziri kuteuliwa nje ya Bunge


    Tumia AKILI yako kupima mgombea anayekufaa na TUMIA haki yako kumchagua
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na bajaji 400 umeweka?
     
  3. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesahau ile ya Kuvuta maji toka mto Ruvu kwa watu wa Simanjiro.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Eneo la TanzaniteOne kupewa wananchi baada ya madini kuisha.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ''Kuvuta maji toka Ruvu over Wami mpaka Umasaini'' mbona sijaiona?
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hehehe hii kali ili wazibe mashimo au kuyatumia kama visima vywa maji au?
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli Boflo mbona husomi post kabisa refer to ahadi namba 28
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aHADI ZA JK ZINATEKELEZEKA SIYO ZA SLAA HOVYO KABISA ATAPAMBANAJE NA MAFISADI!?
    HAO PIA NIWANANCHI WANASTAHILI KULA NCHI YAO BWANA!
    HAHAHAH BY MAKAMBA!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK anauza sura tu.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Atakuwa amesoma kwa hasira. Ahadi zote hizo kama siyo usanii ni nini?
     
  11. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kinana aliweka wazi kua hizo sio ahadi za chama ni zake yeye(JK) na familia yake!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu kwahiyo kunaahadi za chama na ahadi za familia!???
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
    jeykey wa ukweli huyo
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Ahadi ya kuifanya KGM dubai na Mwanza Califinia mbona sijaiona??
     
  15. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu umesahau, Kujenga barabara za Juu kwa Juu bongo dar es salaam.

    Mpiganaji Slaa, alisema pia watoto wetu watasoma bure, kuanzia primary - university.
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Umesahau za Salma na Riziwani! Ukifanya compilation unaweza fika kama 150 hivi! Kama kashindwa kufanya hata 1 the last 5 yrs ataupata wapi uwezo kufanya haya yote ssasa!!!
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Siyo wa-TZ wanatuelewa kweli jamani?? Utatupaje ahadi karibia 100 kwa kipindi cha miaka 5 ana akili kweli huyu Mkwere?? Na sis wa-TZ ni mazoba tu!! tutamrudisha tena madarakani jamani Tanzania yangu mbona nakulilia???

    NYIE AMKENI KUMEKUCHA BADO MMEJIFUNIKA BLANKETI TUU!!!!!!! Mtu anaahidi utafikiri hatumii akili kufikria?? ahadi 70 gawa kwa miaka mi-5 ni ahadi 14 kwa mwaka inawezekana kweli? "USELESS PRESIDENT"
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Siyo University ndugu amesema hadi kidato cha 6 tusipotoshe ahadi za Dr. wa ukweli bwana
     
  19. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi akiniaidi nyumba ndogo zake tu...
    ntampa kula fastaaa
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii yako kalisana mwanawane huogopi kwenda kwa babu Seya
     
Loading...