Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudadeki Sebene lishamchanganya GF wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, May 13, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hili sebene linalopigwa kwenye bar ya jiran na maeneo ninapoishi linaniboa. Linampa wazimu my girlfriend kila ajapo gheto, imefikia hatua hatujadili mambo yetu wala kufanya mambo mengine ya faragha pindi lipigwapo. Yan anapenda kulicheza kupita kiasi then ananiboa sana! Hapa sijui nifanyeje na siwezi kuhama mtaa kwa sasa coz nshalipa ankara ya mwaka mzima tayari, kweli huyu mwanamke ananichanganya akili!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jifunze uwe unacheza nae!!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Halafu ndio nzuri maake hakuna kwenda disco wala club,..........
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nakosa faragha, yan ananiboa sana huyu gal.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna vituko huku duniani, kwani lazima aje hapo kwako kila siku. Badili mazingara.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!!! ndio ujue aina ya mwanamke uliyenaye kaka!!!
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina mbuvu.....aahhahahahahahahahahah Nunua CD Za hizo Sebene ndugu kisha mwekee mcheze wote....karaa unaigeuza kuwa furaha.
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    malalamiko mengine kwa kweli yanachekesha.kwa nini usimwambie?maybe sebene kwake ni starehe yake no.1 kuliko wewe,pengine akija hapo kwako hufuata hilo sebene na hakufuati wewe.kama anakupenda,atakuelewa.mfahamishe,mapenzi ni kueleweshana.au mara moja moja,mridhishe na yeye mcheze wote
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanawake wa aina hii huwa wasumbufu sana, na umwacha atakutangaza daima na always utakua ni mtu wa kulalamikiwa!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole eeh!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    napenda sebene kishenzi kwan unakaa maendeo gani nami nije nipange huko mana huku masaki mambo hayo hamna kabisa
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari ya sebene bana
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    <p>kwa hiyo unakomaa nae hivyo hivyo hadi lini?</p>
    <p>
    </p>
     
  14. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    What a useful advice ! Kula 5 for it!!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sebene ni mziki mzuri bt una mahali pake na sehemu yake!
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hamia kijichi porini hakuna ma hall ya music
     
  17. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sanola sanola eeekisanola... mi ningekua namtoa some of wkend twende pande za mango au makumbusho,we vip?
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gagurito bwana wewe acha ushamba, mwenzio ndio alikuwa anakuchezea kama stripers si wanaume wanapendaga sana hii unamchezea huku unamvulia nguo unamtupia yeye kalala tu kitandani?Angalia angalia tv na movie kidogo bwana
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzuanda nakuona hapo kwa chini umepotea sana bibie upo???
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkubwa nitachek movie! Asante kwa ushauri!
     
Loading...