Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudadeki Sebene!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, May 13, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hili sebene linalopigwa kwenye bar ya jiran na maeneo ninapoishi linaniboa. Linampa wazimu my girlfriend kila ajapo gheto, imefikia hatua hatujadili mambo yetu wala kufanya mambo mengine ya faragha pindi lipigwapo. Yan anapenda kulicheza kupita kiasi then ananiboa sana! Hapa sijui nifanyeje na siwezi kuhama mtaa kwa sasa coz nshalipa ankara ya mwaka mzima tayari, kweli huyu mwanamke ananichanganya akili!
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tatizo ni sebene au ni GF wako hajatulia?????????
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sasa inabidi na wewe ulipige kila siku na ujue kulicheza ili akija tena muwe sambamba
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani getto halina "ceiling board"?
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bt sebene lisipo sikika maelewano hua ni 100%, ofcoz kuna tatizo thats why nimeleta kwenu lijadiliwe! Nifanyeje? Lets exchange thoughts, wawezakuta mwenzangu yashakukuta makubwa ama magumu zaidi..
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa Baba Enock sio swala la ceiling board, sauti inapenya dirishan, then kumbuka kuzuia sauti ni kazi ya ziada!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimekwambia jifunze mcheze wote!
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh, umetumia tafsida au ni mimi ndio sielewi
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kwavile sebene ndo ugonjwa wake, hata kama nyumba ina ceiling board basi atazima tv au radio na atafungua dirisha ili alisikie hilo sebene!

    Ushauri: Jitahidi ujue aina ya sebene alipendalo then, muwekee ndani ya nyumba! atatulia na Majambozi yatakuwa byee!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio tafsida hapo, ukweli anapenda sebene km sebene! Nishamwangalia sana kiasi imefikia hatua ananiboa!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu domh6e, hayo nishajaribu, anasema anapenda lisikilizia toka mbali. Wawezadhani nistori bt huu ndio ukweli wa mambo! Kiukweli simwelewi huyu binti, nampenda bt tabia yake hii km penzi wake inaniboa sana!
     
  12. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Think twice but, we are leaving things in your hands!

    Huo nao ni ugonjwa na kama hauna dawa basi, uamuzi wa mwisho ni wake (mume na sebene nani zaidi?)
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jitutumue uweke madirisha ya vioo na AC ili asisikie vya nje au?
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwenye nyumba ya kupanga kaka, c unajua ndio twaanza maisha wengine!
     
  15. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    gagurito, kwani mzee ameshaanza kusimama dede? ulipata dawa? mi nilidhani saa hizi utakuwa umeshaachwa ili nilete application maana na prefer wasiosimama dede.
     
  16. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    isije ikawa huyo girl friend wako ni mcheza show wa hiyo bendi wewe hujui, ohoooo......
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! teh! Mzuanda nipo safi sana kaka, kwa babu si mchezo!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Leo SEBENE linapigwa kinyama, hapa fikra zangu zote kwa Girlfriend wangu aliyeko safarini Arusha! Kweli yule mwanamke anapenda sebene!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hilo sebene unaweza ukalitumia kama appetizer na mwishowe game likawa tamu ajabu, mbona huwi mbunifu kamanda! usipende kuangalia negative tuu kama anacheza inuka na wewe cheza naye msike kiuno mengine mtajua wenyewe bana agrrrrrrrrrrrrrrr
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nakushauri kwa 7bu huwezi kuhama mtaa, huwezi kumzuia baby aicheze sebene, na pia huwezi kufanya baa la watu wabadilishe aina ya miondoko mfn Hiphop, bluz, au bongo fleva, muwe mnakutana mbali siku unataka yale mambo ya faragha au issue zingine za muhimu.
     
Loading...