Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudadadadaadeki.... Eti...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ZIPOMPAPOMPA, Dec 2, 2010.

  1. ZIPOMPAPOMPA

    ZIPOMPAPOMPA Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuo cha kwanza kwa ubora africa, duniani kinashika nafasi ya 340????
    sasa hivi vyetu vya bongo si vitakuwa out of 1000 bora??
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya 3000 si 1000
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mzumbe cha laki nane
     
Loading...