Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchiti kwenye mahusiano ni hulka,tabia au misifa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Aug 20, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuchiti kwenye mahusiano ni hulka ya mtu mwenyewe au anamkomoa aliye naye au nikutafuta sifa kuwa anayaweza au basi ni tabia ya mtu mwenyewe?
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna jibu hapo juu.
    Jibu sahihi... to experience the difference that you can appreciate the one.
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni tabia tena isiyotibika hata ufanyeje hawezi acha kufanya hivyo kama ni muongo. Kama umeshadanganywa zaidi ya mara mbili basi mpige chini anza life afresh
     
  4. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inafuatana unacheat nini. Kuna wakati na hali ambazo - kwa kuangalia reaction za tunaohusiana nao -zinaonesha wazi kuwa ukisema ukweli mausiano yanaisha hapohapo. Katika khali kama hio, kwa mtu alie timamu utafanyaje!!

    Lakini mwisho wa siku tunakubaliana kuwa hakuna aliye mkamilifu chini ya jua. Tunatofautiana tu maeneo ya mapungufu!!
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna aliyemkamilifu, ila uongo ni mbaya sana kwenye mapenzi. pale unapokuwa huna maamuzi ya kujenga zaidi ya kubomoa. tuwe na maamuzi yatokayo rohoni siyo usoni.
     
  6. Joloe

    Joloe Member

    #6
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sometimes kwetu sisi wanaume tunakwazwa na wanawake. Akishaolewa basi hana shida tena. Yote alokuwa anakufanyia faragha yanawekwa pending
     
  7. W

    WONDERWOMAN Member

    #7
    Aug 20, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vice versa is also true.
     
  8. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii inategemea na mwanaume maana saa zingine unaweza ukajitahidi kufanya zaidi ya vile ambavyo ulikuwa unafanya kabla hamjaoana akakwamabia mbona leo umefanya tofauti, umeanza mambo yako, ukiuliza mambo gani? unaambiwa umalaya, hii inakufanya mtu automatically kuwa down wakati wa mpambano au mzee anatoka huko atokako hakuna mkamatano wala nini anagusa tu na kukuamabia geuka na sisi wakawake jamani hasikuambie mtu hata kama ni mjanja namna gani mwanaume akitaka kukufanya huwe down hatuna ujanja
     
  9. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wanawake wengine mwanaume asipochiti anaonekana dwanzi, mdebwedo, hana mvuto. Kuna wanawake wanapenda wanaume wanaochiti, ati ni wazuri ndio maana wanapendwa na wanawake kibao!
     
Loading...