Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchimba Dawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendowetu, Sep 18, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wale mliosafiri siku za karibuni, mtujuze kama sheria ya kuchimba dawa sehemu maalum kama ilivyoelekezwa na SUMATRA inatekelezwa au ni kama ilivyokuwa kwa sheria ya mabasi yote kuwa na mikanda ya usalama (safety belts) au ile ya speed governor?
     
Loading...