Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia mabadiliko tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jatropha, Aug 26, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]HAYA WALE WANAOPENDA MABADILIKO UTARATIBU WA KUCHANGIA CHADEMA NI KAMA IFUATAVYO TUMA UJUMBE "CHADEMA" KWENDA 15710 KILA UJUMBE NI SHS 350/= TU KWA WATEJA WA ZAIN NA VODACOM TU. TUMA KADRI UWEZAVYO.

    WAHUSIKA SAMABAZANI HAYA MABANGO MITAANI WANAOTAKA KUICHANGIA CHADEMA NI WENGI SANA.. TAFUTENI UTARATIBU WA WATU WA TIGO KUCHANGIA PIA.

    [​IMG]

    [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona hazikatwi hela; sina uhakika kama set up za mitandao hiyo ziko sawa; wajumbe lihakikisheni hili linafanikiwa haraka iwezekanavyo maana nahisi kuna hujuma pia ktk hili
    Mwisho walahoi wengi tuko tigo; kwa nini wasitufikie kipindi hiki? TIGO Pls connect this
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Kweli Malunde.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasikia Tigo wameenda wametolewa nje na tigo managemnt
     
Loading...