Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUANZISHA MFUKO WA ELIMU-inawezekanaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shaycas, Mar 9, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naomba nieleweshwe namna mifuko ya elimu za wilaya au mikoa zinavyo fanya kazi na kama mtu binafsi anaweza kuanzisha mfuko kama huo kwa jamii ndogo zaidi na uendeshaji wake unakuaje.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati kabisa kwa wana JF kwa mchango wenu wa mawazo.
    Ahsanteni sana
     
  2. Katoma

    Katoma Senior Member

    #2
    Mar 10, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu inawezekana nadhani ni mipango tu basi ndio kitu cha muhimu na kufahamu nini unataka kufanya!!
     
  4. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa michango yenu ila bado sijaelewa kama ina wezekana kwa jamii ndogo kuanzia ngazi ya familia.
    Malengo ni kuweza kusaidia wanao hitaji kuweza kupata elimu bora kwa kusaidiana katika jamii husika
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kama ni kuanzisha mfuko wowote ule unataratibu zake. Ni suala la kwenda makao makuu ya wilaya utapata details mkuu
     
Loading...