Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku download movies kwenye mtanadao

Discussion in 'Entertainment' started by CLONEY, Jun 27, 2012.

  1. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naomba mnisaidie namna ya kudownload movie kwani nakosa uhondo kwa kusubiri ziletwe kwenye maduka yetu na wengine hushindwa kabisa kuleta ukizingatia wengine tuko mkiani mwa tanzania kwahiyo hata ukumbi wa kuonyeshea hakuna zaidi ya yale mabanda ya uswahilini na movie zilizotafasiriwa na dj.
     
Loading...