Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KONYAGI: Unywe ule upate kitambi, au usile kisha utie aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Watu wanajidanganya sana, eti konyagi inapunguza tumbo, ukweli ni kwamba konyagi inaleta njaa sana, kwa hiyo inakufanya ule mara kwa mara na hivyo kupelekea mnywaji kupata kitambi.
    Wale wadada wanaojidanganya kupuza tumbo kwa konyagi wakae wakijua kuwa wakijinyima kula lazima wazime mazima.
     
Loading...