Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kontena laua 3 kimara resort

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, May 14, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Eneo la kimara resort Kontena limengukia watu watatu na kuwauwa, wawili walikuwa wapanda pikipiki abiria alikuwa ameshafika akisubiri chenji .mmoja katolewa wengine bado wako chini inahitajika breakdown kontena inakisiwa kuwa na mzigo mzito reporter anasema anaona miguu na ubongo ukichuluzika barabarani foleni ni kubwa hakuna dalili za kutolewa mapema saa hii trafiki anaonekana akiongo za magari sababu ya foleni. Hii nimeisika sasa hivi (kama saa 12:45 jioni)radio one breking news.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Very sad!!!!
    Poleni sana wafiwa
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very bad news...hilo contena litakuwa liliweka vibaya au?
     
Loading...