Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba hoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Jul 11, 2012.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    MBUNGE wa Mbinga Magharibi Kepteni mstaafu, John Damian Komba anadaiwa kuwa yuko hoi nchini India alikokwenda kwa ajili ya matibabu, Risasi Mchanganyiko lina mkoba uliojaa habari hii.

    Kwa mujibu wa vyanzo mbalimbali vimeeleza kuwa Mhe. Komba aliondoka nchini wiki iliyopita.
    Komba ambaye pia ni Mkurugenzi wa Kundi la Sanaa za Maonesho la Tanzania One Theatre (TOT) alikwenda nchini humo kwa ajili ya kucheki afya yake lakini amelazimika kufanyiwa upasuaji wa nyonga baada ya kushauriwa na madaktari.

    "Awali alikuwa amekwenda kwa lengo la kuangalia afya yake lakini baada ya kufanyiwa uchunguzi akagundulika kuwa ana matatizo ya nyonga, hivyo akatakiwa kufanyiwa upasuaji haraka sana," kilisema chanzo chetu kimojawapo.

    Mmoja wa ndugu wa karibu na Komba, kwa sharti la kutotajwa jina lake gazetini kwa vile yeye siyo msemaji wa familia, alithibitisha hilo.

    Huyu hapa anazungumza: "Ni kweli mzee amekwenda India. Tunashukuru Mungu ameshafanyiwa upasuaji na anaendelea vizuri. Muhimu kwa Watanzania ni kumuombea dua apone haraka."
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo washachakaua ma Bilioni.. Huduma ziwe DHAIFU Muhimbili,na kwa UDHAIFU wao wakatibiwe India..
    Dhaifu ni Dhaifu tu....
     
  3. msweken

    msweken Senior Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mi nilijua kaenda kufanyiwa upasuaji ili asilale tena bungeni... anyway Get well soon sir ili uje ushuhudie chama chako kinavyokufa " mgeni amelala mgeni, mgeni.... mgeni huyu mgeni..."
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uh,,,,,aemkwenda kucheki afya tu????kwanini asingechekia LUGALO au muhimbili au DODOMA????jamani
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    another way to build THE NATION!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mtu mwenyewe Nyonga mbovu lakini anataka wazipige bungeni atafia huko
     
  7. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ama kwa hakika CCM - CHAMA CHA MABWEPANDE HOYEEE......
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    aaaaaa,jamani mbona mnene sana?anaonekana afya yake n nzuri sana tu
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tafadhali wabunge wa upinzani waulize hapo bungeni ili tujue BUDGET ya wabunge inayotengwa kwa matibabu yao nchi za nje? Inaelekea hiyo ni siri kubwa sana ya wabunge; tafadhalini wekeni mambo wazi ili tujue kama kweli serikali yetu haina uwezo wa kukidhi mahitaji ya madaktari wetu!!
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Unene sio afya ndugu, ni matatizo tu.
    Uwiano sahihi wa uzito na urefu, ni moja kati ya vizingiti muhimu kutambua afya bora ya mtu.
     
  11. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo sentensi ya mwisho, uhoi wake uko wapi?!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Pona haraka uje kutuimbia wimbo wa kusifia chama chetu tawala...hatujakusikia mda mrefu sana
     
  13. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huo unene ndiyo umesababisha afya yake kuwa mbovu. Wengi wananfikiri unene ni afya kumbe ni kujiweka karibu na kifo.
     
  14. B

    Blessing JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2: Daah ni nini jamani? Pressure, Kisukari? Aisee hiyo lazima ni UMEME baaaaaaaalaa ndio maaana wanawa weka Bungeni watafune pesa bure kabla hawajaenda AHERA. Moto inawasubiri huko kwa ALLAH
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,296
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Risasi ndio source ya hii habari?Honestly huwa siamini kabisa magazeti ya aina hiyo.
     
  16. i

    iseesa JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashauriwe vile vile kupunguza uzito
     
  17. O

    Original JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora afe tu maana ni waste of space.
     
  18. m

    masabo Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli Komba hana afya njema basi sisi tupo mbioni kufa.Punguza kula mkuu hamna tiba zaidi ya hiyo
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyu si ndie alie taka zipigwe bungeni! anataka awape watu mada case bure mtu mwenyewe kajifia mapema!
     
  20. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ooh! jamani Komba!Mazishi ni lini?
     
Loading...