Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kokotoa kidogo!...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Avatar, May 1, 2011.

  1. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Endapo kama mzingo na eneo la duara viko sawa (kinamba)... Je, kipenyo cha duara hilo ni ngapi!?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sioni utani wowote hapa, au....
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Unaona nn sasa!?
     
  4. locust60

    locust60 Senior Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    radius=2
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Radius kwa kiswahili ni kipenyo!?
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kajisahau kidogo tu,kipenyo(diameter)=4,let pie=p,then eneo=(pd^2)/4=4p na mzingo=pxd=4p.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi na hii kitu hisabati mbali mbali, kama mama mkwe
     
Loading...