Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha julio maiti isiyonuka

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Dec 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Nimejiuliza huyu bwana anatumia uchawi ama lah
    nikajaribu kuona huko nyuma amekuwa akibwabwaja kwenye redio apewe kazi na
    kweli viongozi wa tff wanampa anaaribu anaishia kwenye matangazo ya redio

    majuzi amepiga porojo sana na mbaya zaidi amekuwa akimtumia mlevi mwenzake mtangazaji
    wa redio one kubwabwaja kwamba wazawa wanaweza kushika timu ya taifa na kufanya maajabu
    mbaya wiki moja kabla alikuwa na mlevi mwenzake pale breakpoint kwenye kona wana kijiwe cha kihuni
    gafla yule mbunge nasmikia jamani anaropoka bungeni wazawa wawezeshwe kupewa timu ya taifa loh

    sasa kama watu wabnakaa bar na kulazimisha sehemu zao za kazi kuwaweka wahuni kwenye timu yetu tutaacha lini aka kamchezo nakupongeza sana kwa jinsi unavyoweza kuziteka akili za wah kama tenga na wenzake
    ninahakika si mbali tutakupa tena utupeleke kule gabon
    inshallah
     
  2. karasinga

    karasinga Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewe ni mpenzi wa yanga ni mmoja ya wale watu waliokuwa wanazomea taifa wakati kilimanjaro ikicheza sasa ubaya unalipwa hapa hapa duniani ....zamareki ndio watakao watia adabu ya kujua uzalendo ni kitu katika iliyonyuma kimpira kama yetu,
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    karas inga huko sijafikaa mpwa mi niko jkt ruvu najua utoipenda hii ndio chama langu hata kama atutawahi kuwaona hao zamaleki
    anyway hiyo sio tatizo kaka kwa ushabiki hata kinshasa kaulize wakwambie ni aibu kama hii kocha akichagua ujinga wananchi wanagawa ujinga uwanjani..swala la yanga ishabikieni zamaleki m bado nabaki jkt ruvu
     
  4. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyo mzungu mbona hajafanya la maana basi?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    afadhali jamhuri mara laki moja kuliko paulsen anayekula pesa zetu tu hapa hana anachoongea wala anachofanya
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hana kitu huyo.
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mpaka sasa hakuna kocha anaeweza kuifundisha taifa stars, ukianzia huyo mzungu na hata hao wazawa, hii yote ni kutokana na ubabaishaji wa kumpata kocha anaefaa.......aibu sana TFF.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa alikua mwiba kwa maximo, kuhusu kumpanga kaseja, kapewa team anaanza kubwabwaja.
     
  9. k

    kings09 Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo kubwa hapa kwetu sio kocha gani anafaa kufundisha taifa stars, bali ni mfumo mzima wa timu zetu kuanzia ngazi za vilabu. Hata kama tukampa Sir Ferguson hii timu hawezi kuleta miujiza, kwa sababu atawatumia hawa hawa akina J Jabu, Nadir, Ngasa, Ndinti, Dihile, Samatta, Mgosi, kwa sababu ndio tilionao.

    kazi ya kocha wa timu ya taifa huwa sio kufundisha mpira kwa mchezaji mmoja mmoja, kazi ya kocha wa timu ya taifa huwa ni kuunganisha uwezo alionao kutoka ktk club yake za mchezaji mmoja mmoja na nakutengeneza mfumo mmoja wa uchezaji ili kuleta mafanikio kwa timu kwa ujumla.


    Kwa hio mimi nionavyo ni kuwa tatizo letu ni uzalishaji wa wachezaji wanastahili kuchezea ktk ngazi ya vilabu na baadae kuitwa timu ya taifa kwetu ndio tatizo.

    Mfano haiwezekai timu itengeneze nafasi na kuingia kwenye box zaidi ya mara 20 lakini wanashindwa kufunga magoli.
    Sasa hio sio kazi ya kocha wa timu ya taifa, ni jukumu la mchezaji mwenyewe na trainning ya kutosha kule aliko lelewa ki-mpira.

    Suluhisho
    1. Sports academy karibu kila wilaya
    2. kufufua michezo mashuleni
    3. Iwepo kwenye kipaubele cha nchi kwa zababu ni ajira
    4. Kila club inayo shiriki ligi kuu iwe na progaramme za watoto kam u-12, u-17, u-21 na timu senior timu

    Hapo ndipo tutakapo thubutu kushindana na timu za Nigeria, Cameroon, Senegal, Misri, na nyingine nyingi.
     
Loading...