Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa-kigamboni dege

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Manyanza, Jun 14, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamii
    kwa yeyote ambaye anahitaji kiwanja maeneo ya Kigamboni Dege, tuwasiliane kupitia namba 0767 616 800 au 0712 800 616

    Upande wa magharibi bahari ipo umbali wa KM 1 na nusu
    Upande wa Kaskazini bahari ipo mbali
    Nguzo za umeme zimepita barabarani na ukitaka kuvuta umeme ni nguzo mbili tu mpaka kwenye kiwanja kilipo
    Ukubwa ni robo heka lakini bado hakijapimwa
    Ukienda mbele kama kilometa mbili watu wameshaanza kujenga Supermarkets, nyumba za kuishi na frame za biashara.
    Kwa mawasiliano zaidi piga hizo namba hapo juu
     
  2. M

    Masomi Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elezea sifa za viwanja vyenyewe na bei zake fafadhari.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Kigamboni kuna mambo mawili, ukanunue kilichopimwa kwa bei kubwa, au ukanunue ambacho hakijapimwa kwa bei ndogo but uwe tayar kuingia hasara utakapokumbana na serikali maana hairuhusiwi kuuza, kujenga, kuendeleza ardhi ambayo haijapimwa maeneo yale
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Taja bei na ukubwa
     
  5. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    taja bei, kama kuna ofa taja, eneo lina sifa gani? kama kuna umeme, shule, maji, hospitali nk.
     
Loading...