Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa bunju b

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JATELO1, Aug 29, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANA-JF,

    Kiwanja kizuri chenye ukubwa wa 50m x 50m, kata ya Bunju-Manispaa ya Kinondoni. Ni eneo zuri liko flat na liko karibu na Barabara itokayo Bunju B kwenda Mbezi kwa Luis-Morogoro Road. Ni eneo zuri sana kwa biashara na makazi. Na Kiwanja kimepimwa, na viwanja vya jirani tayari vimeendelezwa na vingine vinaendelezwa.

    Bei ni Tshs. 20,000,000/= (Milioni Ishirini). Kwa wale watakaohitaji na wako serious wanaweza kuni-pm au wakawasiliana nami kwa e-mail: lindinachingwea@gmail.com.

    Sababu ya kuuza: Nina family problem ambayo inahitaji ufumbuzi wa haraka sana.

    Natanguliza shukrani.

    TELO
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana TELO Mungu atatia ahueni matatizo yako yatakwisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu,

    Ahsante sana, bandiko lako limenifariji sana, kwani tatizo hilo hakika linahitaji mkono wa Mungu. Ahsante sana kwa kunifariji.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    kiwanja kinauzwa.
     
Loading...