Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa 21 x 18 meters, Segerea Chama, Mil 4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jay One, Mar 17, 2012.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,344
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    SOLD out.....!!!!
     
  2. r

    rebeca Senior Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki si kidogo sana wajemeni,mnaojua mahesabu tuambieni...kama heka moja ni 70*7O hiki hata robo heka hakijafika au?????je kinatosha kujenga nyumba na kuzungusha fensi??..mnaojua mahesabu mniambia nataka kununua.....
     
  3. j

    julisa JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mm ninavyoona nyumba ya kawaida ya room 3, siiting room, jiko, dining na store ndio inaweza kuwa na ukubwa huo. Je kuna nafasi yoyote inayobaki kwa kitu kingine itakua ndogo sana. Labda kujenga maduka.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mkuu distance toka barabara ya lami ikoje?umeme,maji umbali gani?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna dalali lakini naona wewe ni dalali. Hivi kwa akili yako kweli kiwanja kama hicho mtu akupe 4ml tena Dar!!!!! Labda kiwe eneo ambao ni la biashara vinginevyo utapeli.
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mhh hata mie nna wasiwasi. Arachuga hiyo utapata kuanzia 10 mil!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hata Arusha siyo hivyo vinginevyo watu wasijenga au kununua viwanja.
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningekuwa nimebakiza vijisent ningenunua, hicho kipo high density na kinatosha kujenga self nzur ya rum 3 tena kwa 4m uko alikotaja its fair mazee
     
  9. r

    rebeca Senior Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wengine hatujui mahesabu,hio 21 kwa kumi na nane meters ndio kubwa aje??? ni hatua au...mimi sijui ,naonaga tu humu wanasema 70 kwa 70 ni hekari moja ila sijajua huwa wanazungumzia nini,metres au hatua ndio maana nikauliza kama mtu anaweza kujenga nyumba ya vyumba vinne na kuzungusha ukuta?
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mara ya mwisho umenunua lini kiwanja Dar? Yaani bei hiyo unaiona kubwa mkuu? Tena Segerea? Haupo serious kabisa nakwambia. Viwanja Chanika huko 20x20 tena hata uhakika wa barabara hakuna vinauzwa milioni tatu, sembuse hiki na hati kinayo? Mkuu kama hujui uhalisia wa maisha bora usiseme.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nyinyi mnaolalamika inaelekea hamjawahi kununua kiwanja Dar es Salaam. Hicho ni kiwanja kikubwa na bei ni nzuri tena kama kina hati ndio hiyo bei ni kama wanatupa tu. Kwa mnunuzi, hakikisha Kiwanja hakina mgogoro na neno wizara ya ardhi ukapate proof ya ownership. Jina la anayekuuzia na kwenye hati lisitofautiane hata ukipewa maelezo yenye utamu gani ya mdomo. Deal ni nzuri kwa kweli.
     
  12. r

    rebeca Senior Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZeMarcopolo nisaidie mie sijajua huu ukubwa,je unaweza kutosha nyumba ya vyumba vinne na kuzungusha fensi?
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmeeleweka wakuu.
     
  14. W

    Wenger JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hiyo bei ndogo sana, labda kama anatatizo la gafla vinginevyo kinaweza kuwa kina migogoro kiwanja kilicho pimwa Dar hakiuzwi 4M tena segerea labda ingekuwa ni chanika au kibamba au mwabepande
     
  15. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sisi ni wenyeji hapo chama tulinunua viwanja miaka mingi kwa mil5, huwezi kuuza kiwanja hapo kwa mil4, tena kina hati!ungesema hata mil.10 ningekuelewa kidogo. Kwa wasiojua mita 18 kwa uwanja wa football ni pale inapopigiwa penalt mpaka golini ,nenda uwanjani ukaangalie hiyo distance!
     
  16. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    mbona unadanganya watu eti mita 18, acha uongo wewe. ni mita 11 kwenye spot hadi golini.

    musikimbilie kuongea msivyovijua
     
Loading...