Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja chenye title kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkazuzu, Jul 27, 2012.

  1. Mkazuzu

    Mkazuzu Senior Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wakubwa asalaam aleykum,
    natumaini mu wazima.ni kawaida yangu kuwajuza kuhusu biashara mbalimbali zinazopatikana hapa mjini nikiwa kama mdau wa jukwaa hili la biashara.
    kama nilivyo tambulisha kwenye heading hapo juu,kuna kiwanja chenye ukubwa wa 41 x 38 au square meter 1558,kipo mbezi juu,TATEDO kina hati,bei ni shilingi milioni 30 kwa eneo zima au milioni 15 kwa nusu eneo.
    wasiliana moja kwa moja na Mr.M Mihayo simu:0719810971 na 0717567879,madalali hawatakiwi.
    thank you:loco:
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi kiwanja chenye hati kinaweza vipi kuuzwa nusu?
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nadhania kila mmoja atapata nusu hati, teh teh teh!
     
Loading...