Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwango cha ufaulu kidato cha nne chaporomoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Feb 10, 2009.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je sababu za kushuka kwa kiwango cha ufaulu wa kidato cha nne hazijulikani? Na ni kwa nini shule za seriakli kila mwaka zinashika mkia? Shule za dini na za watu binafsi kila mwaka inafanya vizuri, sababu ni zipi? Nashindwa kupata jibu . Hii ina maana shule za serikali hazina walimu wenye ujuzi wa kufundisha au serikali inashindwa kuwalipa mishahara walimu wao sawa na walimu wa shule binafsi, au tatizao ni nini? Serikali sasa inabidi iwe na mdahalo na wamiliki wa shule binafsi ili kujua modalities za wao kufaulisha kwa kiwango cha juu na kuziacha shule za serikali zikiwa za mwisho kila mwaka.
     
Loading...