Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha televisheni cha ATN chavamiwa na majambazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Aristides Pastory, Oct 22, 2012.

  1. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata hivi punde ni kuwa kituo cha matangazo cha televisheni cha ATN kimevamiwa na watu wasiofahamika.
    Watu hao wamefanikiwa kuvunja mali zote ikiwemo na kung'oa vifaa vyote vya kurushia matangazo.

    ########<<<<<
    MODERATOR:

    Taarifa zilizothibitishwa ni kuwa wizi uliotokea umefanywa na majambazi ambapo wameiba kompyuta, vifaa vya kurekodia lakini si mitambo ya kurushia matangazo.

    Wizi huo umefanyika usiku wa kuamkia leo (Oktoba 22, 2012)

    Vifaa vilivyoibiwa ni Desktop computers 3, Laptop computers 3 na DvD recorders 2
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Du kali kama kweli
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I see, kama ni kweli basi tumefika kubaya. Sijui utakuwa bado ni mwendelezo ule ule wa chuki za kidini au kuna jambo lingine hapo tofauti?
     
  5. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Seriously?!! :pray:
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Walio na tv now,inaonekana au haionekani?
     
  7. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapima upepo kama ghadhabu/hasira ya wakristo inataka kufika mwisho kuweni makini na mtu ambaye chanzo cha taarifa yake kimejaa mashaka.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Aisee naona itafika mahali tutachomewa makanisani
     
  9. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,609
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    Tuma picha tafadhali, au ni *****!
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimepita Jogoo nkaona watu wanazungukazunnguka kwenye makao makuu ya studio zao
     
  11. R

    Rwechu Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tv iko hewani
     
  12. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kama ni kweli na pakawa pana uhusiano wowote na fujo za kidini baasi hata sisi sasa uvumilivu utatushinda.
     
  13. R

    Rwechu Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli radio tumaini wametangaza asubuhi ila matango ya ATN yako hewani
     
  14. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wakuu, hamna mdau yeyote ambaye yupo karibu na tv, atujuze kama kweli hiyo tv haipo hewani!
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    hawa wanafikiri kuharibu makanisa na madhabau ndo kutokomeza ukristo kama wanavyotaka wao hapa duniani? never ever!
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,808
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    More updates
     
  17. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thankx mods maana ingekuwa ni mambo yale yale ya uamsho hali ingekuwa tete now!!!!Kova mtihani mwingine huo intelejensia yako inatakiwa hapa mtuambie mnawashikilia wangapi....
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    atn na ting wako hewani bila chenga
     
  19. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni kweli manaake leo vipindi vyao vyote havijawa hewani! Wanarusha recorded eve! Jamaan kweli shetani kaingia tz
     
  20. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Lakini mimi siwezi ku comment kuwa ni mbegu ya udini ila ni wivu!
     
Loading...