Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitunguu:CCM yafilisika fedha, yapigwa "bailout" na serikali ya Hispania mabilioni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kiranga, Mar 31, 2009.

  1. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    CCM yafilisika fedha, yapigwa "bailout" na serikali ya Hispania mabilioni ya dola.


    "Wall Street Journal" la leo limeripoti.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    CCM yafilisika fedha, yapigwa "bailout" na serikali ya Hispania mabilioni ya dola.


    "Wall Street Journal" la leo limeripoti.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I Think you are one day too early!
     
  4. G

    Genda Member

    #4
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hiyo si Chama cha mapinduzi!

    Ni benki ya akiba ya Uhispania: Caja de Ahorros Castilla La Mancha!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Huku Christchurch tayari mbona?
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hii ama ni mambo ya 1st April?. CCM haiwezi kuchacha hata siku moja.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kisebusebu na ki roho ki papo!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbona hung'aka wapinzani wakipata misaada kutoka nje. Mnakumbuka serikali ya CCM ilivyo-react pale taasisi moja ya demokrasia ya Uholanzi ilivyodhamiria kuvisadia vyama vya upinzani hapa nchini miaka kadha iliyopita?
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We jamaaa wewe! Mie niledhani ni kile Chama Cha Mafisadi kumbe ni benki! Loh!
     
Loading...