Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu gani kinakukera unapompigia mtu simu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by libent, Dec 12, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna aka katabia ka kumpigia mtu simu badala ya kukusikiliza kujua kwa nini umempigia simu anaanza kukuuliza hivi 'nani amekupa namba yangu'. Nashut down
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa mkuu hiyo nashut down ndio nini?au unaiga ile nalog off?wabongo bana!
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yule analog off mi nazima kabisa
     
  4. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni pale yeye anapoanza kukuelezea shida yake kabla wewe (mpigaji) kuelezea shida yako ...................


     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi ngoja nikazime main switch kabisa ili asiweze kuwasha tena PC yake..

    :focus:
    inategemea na mazingira ya kuwasiliana na huyo mtu yamekaaje..inawezekana aliwahi kugombana na wewe na akaamua kubadili namba yake na kuwapa watu wachache tu anaowaamini ili asiwasiliane na wewe so akiona umempigia lazima aulize..(hata ningekuwa mimi ntakuuliza - ingawa sina tabia hiyo ya kubadilidha namba sababu ya mtu fulani)
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sipigii mtu simu, napigiwa mie
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anaiga ile log off ya mtandao wa Nigeria-Nairaland!
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakerwa na tabia ya kumpigia mtu simu baada ya maongezi, aliyepigiwa simu anatangulia kukata simu!
     
  9. libent

    libent JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo. Nashut down
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini asikuulize kama hakukupa yeye?
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mi nakerwa na tabia ya mtu kubeep then ukimpigia anauliza nani mwenzangu. Nakereka sana.
     
  12. security

    security JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sasa mbona unajibu wakati umezima.
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwanza kabisa eti unasikia wimbo wa marraw, gghhhhhhhhhhhhrrrr sipendi sipendi sipendi tigo ondoa hilo linyimbo bwana!!!!!pili mtu anakubeep unampigia anakuuliza kwani hunijui???ghrrrrrrrrrrr!
     
  14. libent

    libent JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimewasha tena ila Nashut down
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kafumba macho tu
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mimi nakerwa na tabia kama za kwako_za kuleta thread halafu unaleta utani mwenyewe,....i.e mtu unampigia/anakupigia halafu analeta utani usio na msingi,...hope umenisoma mkuu
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sipendi kumpigia mtu simu then kabla sijamaliza mambo yote anakata simu.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna ile ushaongea issue na mtu ukamaliza, unampigia ana-assume anajua unachotaka kumuambia afu anakata simu!
    Au mtu anapiga simu,wese lake la kidumu afu anaanza salaamu kama za kinyakyusa 'za siku, wazima, hawajambo wote,mnaendeleaje'!!! Hukawii kujibu 'same as above' kha!
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwakweli kama mtu hana mazoea ya kuwasiliana na wewe lazima aulize umepata wapi namba yake...
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wabongo ubunifu 0%
     
Loading...