Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu cha kushangaza kwa sasa iweje serikali iingilie Maamuzi Harmashauri ya Tarime?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsayaMwita, Aug 18, 2008.

  1. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya wale wafanyakazi 8 wa halmashauri hii kutimuliwa wakidhaniwa kuwa walihujumu sh, bilion 1, pesa za walipa kodi, sasa serikali imeamuru warudishwe kazini,hiyo imethibitika baada ya kupokea barua toka ikulu, jambo la kushangaza barua hii imetoka ikuru, ikiamuru madiwani wa Tarime walikosea kuwasimamisha kazi hao wafanyakazi,

    Swali la kujiuliza hapa ni vipi serikali ipinge maamuzi ya wale madiwani?

    Kwani ikiwa jimbo linaongozwa na vyama pinzani maamuzi yake si sahihi kwa maslahi ya Taifa hili?

    Wana JF hili mnalionaje?
     
Loading...