Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen party

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 9, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Juzi juzi niliona katika blog moja ya TZ kinamama wakichangamkia kununua picha walizopiga katika kitchen party (picha ambazo uuzwa kwa mfumo wa kutandaza chini baada ya shughuli kwisha) na ikaelezwa kuwa mbali na kumbukumbu, wanawake wananunua sana picha hizo kama ushahidi kwa waume/wapenzi wao kuwa walikuwa kwenye kitchen party na si vinginevyo

    Swali linakuja je kwa nini wanandoa wanaume wanakuwa na wasiwasi sana pindi mtu anapoaga anaenda kitchen party? na jeje wewe mwanaJF unaruhusiwa au unamruhusu mpenzi wako kuudhuria kitchen party bila wasiwasi? naomba maoni yenu tafadhali
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du hili swali kwenye signatory yako :confused2:

    Kama tunatakiwa kufanya mapenzi baada ya ndoa, kwa nini tunabalehe kabla ya ndoa?
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    The earlier the better and practice makes perfect.
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Really??
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sure
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    first lady mbona unaipotezea topic jamani?
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Turudi kwenye topiki kuu wapendwa
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna tatizo kwa wife wangu kwenda kwenye kitchen party na huwa sina hofu yeyote anaponiaga kuwa anakwenda huko.
    Kama mke sio mwaminifu, sio mwaminifu tu hata ukimzuia asiende huko na umruhusu aende msibani still anaweza akakutenda akiamua.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    UUUUUUmwahhhh(avatar yako)
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lets practise then my dear daughter.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wa kumegwa atamegwa tu! Hat ufanyaje! We kuwa mpole na umshukuru mungu kwa kuendelea kukupa uhai ukimwomba amwepushe mwenzio na mabaya yote!

    Nduguyo mmoja alikuwa analinda sana mali zake yaani kibano mpka mwisho lakini kuna siku alilegeza masharti na bibie akapata mwanya wa kumtafuta jamaa yake wa long time.......kilichogomba ni lini na wapi watavunjia amri ya 6! Ikabuniwa mbinu kwamba bibi siku hiyo arudi home lakini kuanzia kesho yake usiku aanze kulalama kuwa tumbo lina mwuma na jamaa kwa kuwa si mkazi wa mbali sana atkuja jibanza dirishaniakisikia kutoka kwa bibie yeye atatangulia msalani....mambo ya choo cha nje; mchezo ukafanikiwa na ukaendelea kwa muda mrefu sana baadae mpaka walipokuja fumwa na mweye mume.....maana na jamaa alikuwa kaoa!

    usisumbue kichwa hata kwa sekunde .............kumchunga mwanadamu mwenzio!:mad2:

    kama roho yako nyepesi.............chapa lapa!
     
Loading...