Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa Cha Mmasai na Kuibiwa Ng'ombe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Mar 14, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,781
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wezi wa mifugo waliiba Ng'ombe kwa Mmasai na kumbakishia Ndama mmoja tu! Kisha wakamfunga yule Mmasai kwenye mti usiku kuchaa, Asubuhi yake majirani wakamuona yule Mmasai na kumpa pole baada ya Mmasai kuwaeleza kisa chote, na hapo yule Mmasai akasema sisitikii Ng'ombe wangu kuibiwa bali huyu Ndama waliyemuacha alikuja kuninyonya ***** usiku kucha akidhani ni ziwa la mama yake hapa nilipo niko hoi kanipigisha mabao 9!
     
  2. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yuck...nahic ntatapika
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ndama angenyonya wapi kama sio kwa mwenye mifugo? Joke ina mchanganyiko wa masikitiko, huruma na kichekesho kwa mbaaali
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndama alikuwa ananyonya hadi anahakikisha kitu kinatoa milk.
     
  5. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natapika jamani.....
     
Loading...