Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipofu na kilema

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pazi, Jul 16, 2012.

  1. P

    Pazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kipofu na Kilema Walikuwa marafiki wakubwa sana. Kilema alibahatika kwenda mawindoni, akapata Nyama ya TEMBO kurudi nayo akaipika na kumualika rafiki yake Kipofu ila kasheshe ilikuwa kwenye upikaji wa Nyama ilikuwa Ngumu Mno, KIPOFU ile kuanza Kuingata alingata kitu Nguuuuumu mpaka macho yake yalipepesuka mpaka akaona akaanza ah Kilema ndio ww upo hivyo??? Akamwambia ndio ila naenda na Kigari. KiPofu Sababu anaona sasa akafikiria Hisani afanyeje rafiki yake naye afurahi??? Kipofu siku akamuona Simba akawacha mlango wazi aingie Simba kuingia kwa Kilema Mzee Kilema Kuona Simba alitoka barutiiiii Simba alimkimbiza Kilema mpaka Kilema miguu ilikaaa sawa.
     
Loading...