Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi hiki sikielewe!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, May 15, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna kipindi kinaonyeshwa TBC1 KILA JUMAPILI baada ya taarifa ya habari, kinaonyesha matukio(MAZURI TU) kuhusu wizara mbalimbali na vitengo vyake, wanalengo gani hasa! maana wamerekodi tukio la kiongozi mmoja wapo ametembelea mradi uliokamilika,
    JE TUJIBU WANAJIUZA AU......!!!???
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa hata mie cwaelewi, mara waoneshe miradi ya maji, mara wajasiliamali nk, cijawahi kuona
    wakionesha shule zao za st. kikwet hata mara moja, wala sector zilizododa ili wasaidiwe. nashukuru haki elimu inatusaidia kuonesha ukweli wa mambo
     
Loading...