Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha skongaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Sep 30, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikifuatiala kwa makini juu ya kipindi hiki,hasa uelewa wa wanafunzi hasa kutoka shule za kata,kwani inaonekana uelewa wao ni wachini sana na hii inatokana na kutokuwa na walimu shuleni.wapi usawa wa elimu ndani ya nchi hii?je kuna haja ya kuwatahini hawa wanafunzi kweli au ni kuwaonea?tunatengeneza taifa la watu gani hapo baadae?naona hakuna haki ya watu wasiofundishwa kutahiniwa na waliofundishwa.niwakati kuwafikisha baraza la mitihani na wizara ya elimu mahakani.
     
Loading...