Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimo cha kumgundua Msaliti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pinokyo Jujuman, Aug 30, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama mtu unataka kumgundua mpenzi wako kuwa ametoka kukucheat a day before hamjakutana au the same day mmekutana kimapenzi ni mambo gani ya msingi yanaweza kukufikisha kuibua ukweli huo hasa pale muwapo kwenye majambozi?
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Unahisi unaibiwa nn lol
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini uishi kwa kuchunguza mabaya tu??
    Hakunaga makombo bwana...
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    What are you looking for?
    Imani imeisha, achaneni kwa usalama!
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuachana ni hatua ya mwisho kabisa mkishindwana na umeona mtu haambiliki
     
  6. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu zama hizi wala si za kuaminiana kwa asilimia zote bora mfahamiane uzuri uone namna ya kurekebishana mapema
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mnaweza kuongea Kama 2 adults na kureason kuna umuhimu gani wa kumnusa K yake kama ametoka kutiwa au sio!?
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hata kam ahakuna makombo, lkn huna budi kumfaham na kujua mwenendo wake hasa kwa umtarajiye kuwa mzazi mwenzako
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mwanamke au mwanaume?
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo hapana ya kumnusa K, ni heri uwe na uhakika kwanza ndo mfike huko tofauti na hapo kama hajatoka kuduiwa ni utakuwa ugomvi mwanzo mwisho, suala la maongezi daima ni tata hasa kama huna evidence ziletazo fikra hizo
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    halua haina makombo babu, je we ni msafi 100%?
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nikikujibu umnuse K utasikia harufu ya shahawa?
    Au uichunguze K kama ina utelelezi utelelezi?

    Naona hata huna uhakika wa nini unachotaka kujulishwa!
     
  14. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kama upo kwenye ndoa my dear hicho unachotafuta kitakugharimu sana wewe. sahivi technology imechange mpaka kwenye mapenzi full advancement ukijua hili wenzako wanajua lile. kuwa makini acha kutafuta shali utachizika na kupoteza muda mwingi sana.




    sent from my htc chacha via jamii forums
     
  15. c

    christmas JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    pole mkuu, kikubwa huwezi kumcontrol mtu mzima hapo kinachotakiwa ni kila mtu ajue kua anatakiwa kutunza na kulinda penzi kwa faida ya wote wawili
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naona manyoya ya bata mzinga
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    He! sounds like postmortem!
    Itabidi awe anachora na chaki sasa..
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi jamani kwanini kwanza uish na mtu usomwamiani hadi ifikie huko? to me if someone doesn't trust you it means that love is not there and if that is the case you better think of the means to remediation. ila mkuu if ni gf wako u dont need to go that much far beta ukonsetrate kwenye mambo mengne ya msingi kuliko kuchimbua atakayokupa jaka moyo.
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna mi-guberi mingine, kuigundua hata lie-detecter inagoma! Bora tu udanganywe tuu,ukijua ukweli utaumiaa
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwambie dadaangu..
    Unajua hata sielewi mtu anatoa wapi guts za kuishi na mtu ambaye kila wakati anamuwazia kuwa anamcheat??
     
Loading...