Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimajoto ITV Chaionyesha CCM haiaminiki tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Titans, Feb 13, 2012.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Kipimajoto cha leo ITV
    'mabadiliko ya katiba katika CCM,je itakirudisha katika zama za waasisi wake wa awali'?
    Hapana=64%
    Ndiyo=27%
    Sijui=09%
    Nape vueni magamba,badilisheni katiba ila wananchi HAWAWA AMINI,period.
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    da mwenyewe niliiona hiyo nkawa naisubiri kwa hamu sana halafu mtangazaji akaanza kusoma kuanzia chini kwenda juu.....ila wabongo wanaishia kupiga kula kwenye simu tu siku ya uchaguzi hawaendi tuache unafki. kwa stahili hii hatuwezi kuing'oa xixim
     
  3. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    mi ninachoamini uchaguzi wa 2015 utakua na hamasa sana,naona waliokosa 2010 kupga kura watahamasika sana.CCM ni devil.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Habari za uhakika watumishi wa serikali,wakulima,wanajeshi,wanafunzi wameichoka ccm!kina mama bado hawajaelewa vizuri
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    CCM imeishiwa mipango,niulize kwanini...
    Hawana dira hata kidogo..... Tangu enzi za Kolimba..hata leo...
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Good point wakina mama wanatuangusha sana maana wao ndio walio wengi inabidi wakombolewe kwanza kifikra
     
  7. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa watoa maoni si wapiga kura mzee, wapiga kura wako huko ambapo ITV haifiki kupata maoni.Hence work done equals to ZERO.
     
  8. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Walioipigia kura CCM jimbo la Uzini wote ni akina mama?
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    CCM bado wana mtaji wa kura 200,000 Zanzibar ingawa ni asilimia ndogo sana (1%) ya wapiga kura Kitaifa (20,000,000?). Huku bara wanao mtaji wa Jaji Damian Lubuva na Afande Saidi Mwema, ila sina hakika kama hawa jamaa watasalimika na tsunami ya wanamageuzi mwaka 2015!
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Elimu ya urai ikitolewa kwa nguvu hata uko ambako ITV haifiki watabadilika tu
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakirudishi
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siku masai, sonjo, wakwere na wazaramo watakapojua kusema no, ndipo siku itakayotangazwa kuwa siku ya ukombozi
     
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka 2015 ifke itakuta hao wamama wametabika vyakutosha na ccm na pia itakuta wameelika vya kutosha kuhusu hawa mafsd wetu.
     
  14. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo lao wakipewa kanga na sisiem wakati wa kampeni za uchaguzi wanalewa kabisaaaa!
     
  15. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaji wa ccm ni vijijini. Kwa kadiri maeneo yanavyokuwa hayajaendelea ndivyo yanavyozidi kuwa ngome ya ccm. Ndio maana elimu inavurugwa kila siku ili ujinga uendelee, mikopo haitolewi kwa wanafunzi maana waathirika ni maskini ambao ndio mtaji wa chama cha mafisadi.mwanamke akielimishwa hatampigia kura mtu kwa sababu ni handsome!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pima joto ya wachaga haiwezi kusema mazuri kwa ccm
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hoja imekaa kizabina zabina na ki mbea sana hii
     
  18. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafiti hiyo siyo ya kisayansi, isiwape moyo. Mapinduzi ya nchi hii yataanzia mikoani, siyo Dar.
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    ukabila at work! Wachaga wamekula nini kwako
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hivi kuna watu wanaoamini bado huo utombo wa ITV unaoitwa kipima joto? Ni watu wangapi wanaopiga kura? Wangekuwa wanatoa matokeo kwa namba kamili na siyo percentage wise!

    Halafu ukisikika unasema CCM haiaminiki utachekwa sana, hamuoni chaguzi ndogo zote inavyowaburuza wapinzani? Wapinzani wataisubiri sana hiyo 2015!!
     
Loading...