Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto ITV leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Nov 18, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Swali: Wabunge wametenda haki kwa kuupitisha muswada wa mabadiliko ya katiba leo?92% wamesema hapana7% Ndio1% Hawajui
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huo ndiyo ukweli, watu hawataki kupigwa machanga ya macho tena.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii inaonyesha uelewa wa Watanzania uko juu sana kwa sasa.
     
  4. M

    Magombelema Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM watakula jeuri yao, wanadhani watanzania ni walewale wa mwaka 1998
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mbna wanasema itv kufungiwa baada ya kupisha mjadala wa katiba ni kweli au uongo..nahtaji kufahamu hilo
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    updates wakuu! Tanesco washagawa giza!
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Mh! Lakini namna ya uulizwaji maswali katika "kipimajoto" ni very questionable katika nyanja ya tafiti.
    Maswali ya "kipimajoto" uwa ni directive sana; uitwa leading questions ambayo kwenye tafiti upingwa sana.
     
Loading...