Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipigo cha Mwizi (Tahadhari kama una roho nyepesi usifungue)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kimbweka, Jan 21, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh jamaa wamempa kichapo mwizi mpaka basi
    Hii ni nomaaa


    mwizi.jpg
     
  2. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuwa mwizi huyu ajali ya bodaboda, I saw it somewhere. It is so unsightly!
     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh hii hatari. Ila jamaa ana roho ngumu, ingekua mimi hapo ningekua nimezimia lakini jamaa kakaa da!!!!!MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA NAOMBA UMUHURUMIE NA UMFARIJI NDUGU HUYU. BIKIRA MARIA faraja ya wenye uchungu UMUOMBEE huyo Ndugu.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh kama ni boda boda haya bana, hii ni kenya nniionavyo
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...yes anaonekana kapata kiajali fulani...cause ni sehemu ya uso tu yenye jeraha! nampa pole sana huyu kijana.....very sad!
     
  6. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu kapigwa risasi na sio bodaboda....angalia mijeshi hapo pembeni
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao wanaonekana wanajeshi wa kulinda amani. Inawezekana jamaa alikuwa front akapata risasi au effect ya bomu. Mungu amsaidie apone.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ajali ya gari au ni nini kilimpata huyo binadamu mwenzetu??

     
  11. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni brazil mkuu, angalia label ya m-soldier begani.
     
  12. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Labda ni askari wa UN wapo nchi flani ya Africa.
     
  13. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    isije kua ni Haiti!!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! The picture is very disturbing sijui ni ajali ya kitu gani
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Looks like haiti ila sina uhakika
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseeee!!!!!!!!!!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo mjeshi anaonekana kama wale wa UN wa kulinda amani
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nami nahisi hivyo hivyo
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mpagama we ni mwongo sana hebu angalia huyo polisi ana bendera ya brazil begani sasa dah!... i dare to call u MWONGO
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Huyo kaka naona kapitiwa na risasi ya high calibre machine gun, ila wasiwasi wangu mbopna bleeding ni ndogo hivyo wakati sehemu zilizochanika zina supply kubwa ya damu? Na kwa majeraha kama hayo huyu mhanga anatakiwa awe kwenye shock, unconscious au amekufa. Jamani, tuchunguze vizuri isije ikawa ni product ya photoshop!!!!
     
Loading...